chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo wa wa wa wa leo ni kuhusu nimetenda upumbavu kwanza mlango am26 biblia inasema ndipo sauli akasema nimekosa rudi daudi mwanangu maana sitakodhulu tena kwa kuwa maisha yangu yalikuwa na thamani machoni pako leo angalia nimetenda upumbavu nimekosa sana mutaapata maneno hayo kwenye agano la kale la biblia yako ni baadhi ya maongezi ambayo yalifanyika muda mrefu uliyopita kwa kweli miaka 3iliyopita nimetenda upumbavu akasema sauli mchanganuo wa kufanya zaidi kimwili alikuwa jitu miongoni mwa watu ila alikuwa mbilikimwa katika kuelewa alikuwa shujaa ila mwogalikuwanabiila mpotofu mfalume ila, ila mtumwa wa utovu wa usalama wake umewahi tenda upumbavu yawezekana ulitambua siku iliyofuata au wakati upweke katika moyo wako ulilia kwa uchongo ila hayakomei hapo karibu kila mtu kwa wakati mmoja au mwingine anatenda upumbavu kwa kukiuka dhamiri yake mwanga unaanza kuangaza kwenye dari ya maisha yako inayosema kile ulichofanya hakika kilikuwa upumbavu mtu nayetambua amefanya kosa yuko kwenye nafasi ya kugeuka na kurekebisha maisha ya baadaye kutambua kuwa umepoteza ni hatua ya kwanza ya kugeuza kale yako kukataa kuchukua hatua za kusonga mbele kunazidisha tu kosa ambalo tayari limefanyika sikiliza sauti ya bwana inayosema nitakuponya usumbufu wako na kukupenda bore hasira yangu imeondoka oswald chambers kwa wakati mmoja aliandika mimi si wapumbavu kadhaa katika moja mimi ni aina moja tu ya mpumbavu yule anayemwamini na kumtii mungu je wewe ni yule unayetambua kuwa njia ya furahani ile inayohusu toba na urejesho na waweza mrejelea baba kwa unyenyekevu mtu wa pekee ambaye ni mpumbavu kabisa ni yule anayekataa kuomba msamaha kugeuza maisha yake na mgumu kabisa kusema nimekuangusha tafadhali ni samehe ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today jiasnt or for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari sfurisab m2ilmbili tatamoj moj mbili kumbuka na furi7ab mbilmbili tatu tamoj 4moj bili