kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam tuangazie neno hamna hukumu kitabu cha warumi mlango ml8 wa w kinasema kwamba sasa basi hamna hukumu ya adhabu juu yao walio katika kristo yesu chini ya sheria ya kirumi mtu aliyehukumiwa hakuwa na maisha yake binafsi bila bila mipango ya ya ajenda kibinafsi alikuwa akiishi hali yamikufa kwa ufahamu huo mtume paulo aliyandika sasa basi hamna hukumu ya adhabu juu yao walio katika kristo yesu warumi yesugafla yakale yamepita kuna baadaye hicho ndicho paulo alichosema hufanyika kwa wale walio katika kristo yesu kwa maneno mengine wale walio na ahusiano na mungu kupitia mwanaye yesu kristo kwanza anasema kuwa sheria isiyo ya kirumi bali ya musa haikumhukumu tena mtu aliwaambia wagalatia kuwa sheria ilikuwa kama kioo iliyokuonyesha wewe na kuanguka kwako kwa ajabu ila hungefanya lolote kuondoa kuanguka huko kisha anasema kuwa hamna hukumu kutoka kwa mwili yako ya zamani aslyakzamanmtu anapotambua uhuru huo ndani ya kristo wataalamu wa sycatriacycatrist yani na wanafamasia wanaondolewa mbali sheria ilitoa dhamiri ambayo mara nyingi ilisema wewe si mzuri sana unahatia mbele za mungu ila paulo anasema sasa basi hamna hukumu ya dhabu juu ya walio katika kristo yesu na hapo ndipo unastahili kuambia asili yako ya zamani adui wako wa zamani wa hatia kukuondokea mai wako waweza paza sauti niko huru niko huru iwapo umekuwa ukiishi kama mfungwa aliyehukumiwa ukingangana na mambo yaliyopita asili yako ya zamani kushindwa kwako ni wakati unaofaa kuelewa kuwa iwapo mungu amekuweka huru huna haja ya kuishi katika kifungo umepata maisha mapya yale yanayozaa upendo furaha amani na baraka za kiroho iishi furahia ndani mwake na uache moyo wako upaze sauti niko huru niko huru ni habari njema ya injili ambayo inaweka mioyo yetu huru ni wakati wa kuwa hai ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength stengfer today and brt hop for tomoro kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kulwetwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412