daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mafunzo kutoka kwa maisha kuhusu imani kitabu cha wafilipi mlango wa 4 mstari wa 9 mambo mliojifunza kwangu na kuyapokea na kuyasikia na kuyaona kwangu yatendeni hayo na mungu wa amani atakuwa pamoja nanyi katika umri wa miaka 1 ia 7 nilijiunga na chuo kikuu cha kikristo na kuanza kujifunza kitabu hiki kikuu kiitwacho biblia kisha baadaye nilipokabiliana na panda shuka za maisha ambazo nimekumbana nazo mara kadhaa kwa mfano wakati mke wangu alipokuwa akijifungua mtoto wetu wa kwanza na kulikuwa na uwezekano wawote wawili kwaga niliomba ila pia nilirejelea ahadi za neno la mungu sitawahisoma zaburi ishiina saba bila kukumbuka maneno yaliyonijia usiku wa manane naamini ya kuwa nitauona wema wa bwana katika nchi ya walio hai umgoje bwana uwe hodari upige moyo konde nam umgoje bwana inapokabiliwa na matatizo ninageukia maandiko ambayo kila mara yamenipa ujasiri kwa mungu licha ya hali tofauti atapeana neema na huruma yake kwa mtu anayengang'ana mimi hii eh, bila shaka inahitaji imani kuamini kuwa mungu yuko kwenye usukani na kuwa neno lake ni kweli na kuwa kwa wakati wake na kwa njia yake atatimiza alichoahidi lipata kutoka kwangu unaweza kumtegemea mungu kukutana nawe jinsi unavyokuwa na ufahamu mkubwa wa bibilia ndivyo utakavyopigana na shaka zako na kuelewa kuwa mungu ni mwema kila wakati na kuwa unapokosa udhibiti utautegemea mkono wake wenye nguvu hili hapa onyo adui wa zamani shetani atangang'ana kuweka shaka kwenye moyo wako iwapo mungu anakujali na iwapo atatimiza neno lake kumbuka shetani ni mwongo na moyo wako unastahili kulia Uwacha mungu awe awam ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and Hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold Sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233 nne moja mbili kumbuka na sufuri saba mbilimbili tatu tatu moja nne moja mbili