adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo a hebu leo tukaweza kumzungumzia alfred paka wagalatia 67 msidanganyike mungu hadhi hakewe kwa kuwa chochote apandacho mtu ndicho atakachovuna ma1873 alfred pake na watu wengine walikwenda mlimani kuchimba dhahabu kule bolda colorado matumizi yao yalikwisha na wakiwa wamenaswa na dhoroba kali ya thaluji walikabiliana na njaa tarehe 16 mwezi aprili mtu mmoja pekee aliondoka akiwa hai akiwa na hadithi ya kutisha hadithi ya afred ilikuwa mmoja wa kundi lake alikuwa na ugomvi na wenzake wanne na kuwaua na kisha kumkabili akiwa katika hali ya kujitetea alfredi alimshinda mpinzani wake cha ajabu katika kioja hiki ni kuwa alfredi aliwala wenzake ili asalia hai kuweka hai kumbukumbu kumbu hii ambayo kwa kiasi fulani ni ya aibu mgahawa katika chuo cha colorado umepewa jina chanja ya pakakimuhukumu paka akimhukumu paka jajigey alisema iwe mkono wako wa uwaji uliongozwa na mwanga wa mwezi wenye ukungu au mwanga wa moto mkubwa kwenye kambi ni wewe mwenyewe unayejua ninayasema mambo haya kukupa ufahamu kuhusu uzito wa kutisha wa hali uliokuwemo na adhabu inayokusubili ambayo huwezi kwepa msidanganyike mungu hadhihakiwi kwa kuwa chochote apandacho mtu ndicho atakachovuna wewe alfredi paka ulipanda upepo ni lazima sasa uvune kisulisuli jinsi siku zinapokuja na kwenda na miaka yetu ya uumini kupita kumbukumbu kumbu yako na uhalifu wako itatoka akilini mwa watu kwa mungu ni tofauti hata sahau ila atasamehe alimsamehe mwizi ali akuwa akifariki musalabani yeye ni mungu julejule hata leo na ni kwa huyu mungu ninaye ku kabidhi alfred paka alinyongwa kwa uhalifu wake muda mrefu uliopita daudi alipaza sauti lakini kwako kuna msamaha ili wewe uogopwe3 wa mambo mengine hayabadiliki dhambi ya asli ya mwanadamu na neema ya mungu horuma na radhi kusamehe ujumbehuu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brthop for tmorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekua baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 7:223 tatu moja nne moja mbili ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili