ujambo mimi naitwa simuel samueli mesariki pamoja na, na evandalism explosion na unasikiliza Shea life africa huu hapa ni mfano wa kushuhudia kimkakati veronika pamoja na wanawake wengine wawili kutoka katika kanisa lao walihudhuria tukio la mafunzo ya uingilisti haya ni maneno aliyoandika veronika siku moja baada ya mafunzo ndege yao ilisitishwa na mungu aliwaongoza kuzungumza na meneja wa hoteli na kumshirikisha habari njema alikubali na kuambaa kumpokea kristo kama bwana na mwakozi wa maisha yake kisha miezi michache baadaye veronika tena aliandika lioshuhudia vijana kumi na sita wa ndugu zangu tulipokutana kama familia vijana ao aliokuwa na umri kuanzia miaka 9 hadi 29 kumi kati yao waliomba kumpokea kristo katika maisha yao na tena perandika aliandika tulihudhuria mashindano ya soka na tukashuhudia watu kumi wawili waliomba kumpokea kristo hivyo ndivyo hutokea mtu anapojifunza jinsi ya kushirikisha imani yake wanaziona fursa zinazowazunguka na hawawezi kujizuia kushirikisha imani yao kwa maelezo zaidi tembelea shealife africaorg