daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha muongoz na leo tuangazie uaminifu dhidi ya uhusiano wa maadili kitabu cha wa Korintho, wa Kwanza, wa mlango mstari maana siku ile itaidhihirisha kwa kuwa yafunuliwa katika moto na ule moto wenyewe utaijaribu kazi ya kila mtu ni ya namna gani katika siku ya babu yako neno la mtu lilikuwa kama kifungo chake ila sasa si hivyo kwa nini huwezi kuwategemea watu kutimiza ahadi zao wikipidia inasema kuwa uaminifu unajumuisha hisia ya kibinafsi ya ndani ambayo ni ya ukamilifu inayotokana na unyofu wa tabia uliyodhabiti iwapo mtu ni mhalifu tunasema hana unyofu la hatembei katika mtindo wa zigizaga au kusimama kama aliye na kigongo bali maadili yake yana kasolo wakati mmoja yesu alieleza hadithi ya watu wawili ambao walijenga nyumba mmoja juu ya mwamba na mwingine kwenye changalawe hatimaye tufani ikaja upepo ulivuma na mvua ikanyia wakati ilipopungua nyumba iliyojengwa juu ya mwamba ilistahimili ila iliyojengwa kwenye changarawe ilikuwa imeanguka hadithi hiyo inaitwa mfano ambayo wanathiolojia wanaita hadithi halisi yenye maana ya maisha mengine kwa maneno mengine kuna maadili funzo la maisha kwenye hadithi yenyewe ninaona nyumba iliyojengwa juu ya mwamba kama taswira ya mtindo wa maisha unaokumbatia uaminifu wa mtindo wa kale usiotikisika usiobadilika na usioafikia maelewano yasiyokubalika katika ulimwengu huu usio wa kudumu unaobadilika kilamara na unaoshawishiwa kwa haraka nyumba iliyojengwa kwenye changarawe ni taswira ya maadili yanayohusiana maisha yaliyojengwa juu ya manufaa njia za mkato na njia rahisi za kuondokea hali mbili hizo zinaonyesha mitindo miwili ya maisha ambayo ni tofauti chukua hatua na uamue iwapo nyumba ya maisha yako imejengwa ju wa mwamba au changarawe ya manufaa maafikiano au uhusiano wa kimaadili huja kuweka msingi ambao hautatikiswa na tufani na juu ya mwamba yesu kristo wazia hilo kwa kuwa hatimaye nyumba yako itajaribiwa na tufani ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina 4 for today abreathop 4 for kili kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidlands international na kuletwa kwako kwakonami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuaa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722tt noj2 ni 722tautamj nmoj2