zako chache kuungana katika kipindi hiki cha watoto, wakati ule yesu akajibu akasema nakushukuru baba bwana wa mbingu na nchi kwa kuwa mambo haya uliwaficha wenye hekima na akili ukawafunulia watoto wachanga aa 11:25 zipo njia mbili ambapo unaweza kukosa ukweli wa kitu kuwa mjinga kukihusu na kukizoea sana hata kukipuuza kuwa cha kawaida wanafunzi wa yesu walipokuwa wakijadiliana kuhusu swala la ni nani atakayeketi kwenye mkono wake wa kulia unajua liutenanti wa kwanza alimchukua mtoto mdogo akamketisha kwenye paja lake na kusema watu wasipokuwa kama mmoja wa watoto hawa hawatauona ufalme wa mungu yawazie mambo haya kwa kina kwa muda mfupi kisha ujiulize je mimi niko kama hivyo kwanza watoto hawahusiki na daraja za hali nimewatazama watoto kutoka mataifa ambayo hayajaendelea wakicheza na mikebe na mwanaserere aliyeundwa tu kinyumbani kwa furaha pili watoto ni wepesi na walio tayari kuamini kukosa ni shaka iwapo wewe ni babake hamna kitu kitakachokushinda kufanya anatumia imani hiyo rahisi kwa mungu pia Tatu, watoto huchukua vitu kwa thamani ya mwonekano je unataka kuingia ufalme wa mbinguni hivyo chukua aliyosema yesu jinsi alivyo bila kujaribu kuyafafanua au kukwepa maneno yake ne, watoto wana hisia ya ucheshi kadri tunavyozidi kukua kwa haraka tunapoteza unyenyekevu wa watoto na kuanza kujipa daraja kulingana na tabaka elimu jinsia hali na rangi ila tunapoteza hisia ya ucheshi inayoturuhusu kucheka kwa uhuru na wengine tano watoto wanajua jinsi ya kujifurahisha kwa nguvu na watazama watoto wakinywa chai kwa vifuniko vya chupa au vikombe vya kujifanyizia wakitumia majina au vipande vya karibu kitu chochote kwa kwasadwichi au keki ndogo watazame watoto kwa kitambo kidogo na utambue kuwa wakiwa mfano wa kwanza aliyeutumia yesu kutufunza tunachostahili kufanya ili kuingia katika ufalme wa mbinguni a kwa imani ya mtoto ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuleta kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 72203314120 kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili