adaka chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kufanya majukumu mengi kwa wakati mmoja ila natenda neno moja tu nikiya sahau yaliyo nyuma nikiyachuchumilia yaliyo mbele na kazi za mwendo niifikilie mede ya thawabu ya mwito mkuu wa mungu katika kristo yesu wa filipi, wa tatu, wa filipi mlango mstari yesuf kufanya majukumu mengi kwa wakati mmoja hakuna ufanisi unaotakiwa ni vyema kulenga jukumu moja kwa wakati rahisi la inapasa nam unaandika ujumbe na wakati huo huo unapiga simu kwa rafiki au unatazama televisheni na kwa wakati uo huo huo unamsaidia mdogo wako na kazi yake ya shule huku ukichunguza barua pepe au unatazama televisheni na kwa wakati huo huo unamsaidia mdogo wako na kazi ya shule huku ukichunguza barua pepe ukweli ni kuwa hamna anayeweza kufanya majukumu mawili au matatu kwa wakati mmoja jinsi anavyofanya jukumu moja kwa wakati kina ni kuwa unaweza kufanya tu jukumu moja kwa wakati na ulifanya vyema kujaribu kuliendesha gari na kuzungumza kwenye simu kwa wakati mmoja kumepelekea ajali nyingi kuendesha gari huku ukitumia simu kunaongeza uwezekano wako kupata ajali kwa asilimia 5 si ajabu kuendesha gari huku ukitumia simu kumeharamishwa sehemu nyingi ulimwenguni kutekeleza majukumu mengi kwa wakati mmoja kuna maana kuwa unapoteza malengo yako ukienda mbele na nyuma iwe ni kati ya kutazama televisheni na kusikiliza anachokuambia mmeo hakutakupa umakinifu kwa upande wa wate. na wazia mazungumzo yaliyotokea kati ya mke na mmewe aliyekuwa akitazama mpira wa vikapo kwenye runinga mke alipopata majibu ya mm, nam kwa maswali kadhaa kwa toni ile ile aliuliza je utanipeleka kwenye likizo kufuatia jibu la lana mm, aliuliza unafahamu ulichosemea nam hakwa na wazo lolote ni vigumu kubadili jinsi mungu alivyouweka ubongo wako haijalishi juhudi utakazofanya ukweli ni kuwa uhusiano wako na mungu hutekelezwa anapokuwa mmoja wa chaguzi zako kadhaa au mambo anayopenda mpe umakini wako wote ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brathop 4or tomorro kiricho andikwa naedr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekua baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233112 ni 722331 412