adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo ni nani jaribu je ni wewe au mungu katika kitabu cha zaburi mlango zabu56 siku ya hofu yangu nitakutumaini wewe kwa msaada wa mungu nitalisifu neno lako nimemtumaini mungu sitaogopa mwenye mwili atanitenda nini janga linapotokea ni rahisi kusema mungu mbona uliruhusu hali hii kufanyika je umewahi kujikuta ukimwita mungu ili awajibikie umewahi ibua maswali kuhusu jinsi aliyoonekana kufanya kazi ndani mwako labda akipanga hali katika maisha yako kinyume na ulivyomuuliza karne nyingi zilizopita nabii kwa jina habakuki hakupenda kile alichoona kikitendeka kwake pia badala ya kumkabili mungu kama mlumbi kule hydark au mwandamanaji barabarani alimuuliza mungu swali moja kwa moja niliye lini wewe usitaki kusikia na kulilia kwa sababu ya udhalimu ila hutaki kuokoa mbona wanionyesha uovu na kunitazamisha ukaidi maana uharibifu na na udhalimu yangu kuna ugomvi mashindano yatokea habakuki mlango wa wa kwanza mstari pili hadi tatu angalau hamna utata kwa yale aliyosema iwapo tutaona uhai kutokana na mtazamo wa mungu mtazamo wetu ungekuwa tofauti jinsi gani jinsi gani tungekuwa wepesi wa kufahamu mipango inayodanganya kwenye upeo wa macho yetu hatimaye kweli unapatikana kwa neno moja tu tumaini hii bila shaka ina maana kuwa unapasa kuacha kujitawala mungu hakumkemea habakuki ila akiwa ameumwaga moyo wake kwenye maombi alitambua kuwa mpango wa mungu ndiyo bora akivuka daraja la tumaini alisema maana mtini hautachanua maua wala mizabibu hamtakuwa na matunda tabu ya mzeituni itakuwa bure na mashamba hayatatoa chakula zizini hamtakuwa na kundi la ng'ombe walakini nitamfurahia bwana nitamshangilia mungu wa wokovu wangu habakuki mlango wa tatu, mstari wa mstari hadi kuminanane. unapokosa kuona mkono wa mungu tumaini moyo wake kamwe hata kuangusha kisha pamoja na habakuki unaweza sema yehova ni nguvu zangu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breathop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelinds international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7:22331412 kumbukan 722 tatu tatu moja nne moja mbili