adaka zako chache katika kipindi hiki cha h tukaweze kuangazia gharama ya mateso kitabu cha danieli mlango wa sita, wa saba. mawaziri wote wa ufalume na manaibu na maamiri na madiwani na maliwali wamefanya shauri pamoja ili kuweka amri ya kifalume na kupiga marufuku ya kwamba mtu yeyote atakayeomba dua kwa mungu awaye yote au kwa mtu awaye yote katika muda wa siku 3 ila kwako e mfalume atatupwa katika tundo la simba akikaribia mwisho wa maisha yake paulo aliyeandika barua kwa mwanaye katika bwana timotheo paulo anaeleza kuhusu baadhi ya ugumu ambao amepitia mateso ambayo alikuwa ameyavumilia kisha anasema naye bwana aliniokoa katika hayo yote kisha anatoa kauli ya kusitajabisha anasema nam na wote wapendao kuishi maisha ya utaua katika kristo yesu wataudhiwa Timotheo, wapili, wa tatu, wa mateso yanapokuja wengi huanguka kama wale katika hadithi ya mpanzi na magugu wanatilia maanani zaidi gharama na kujitenga na imani wengine huzama hao ni wale ambao husema hawawezi tuzuia kuabudu yumbani mwetu waminio wasiri ushuhuda wao wa macho unakuwa na nguvu kwa makazi ya mungu baadhi wanajitoa mikononi mwa mungu na wana nia ya kupelekwa gerezani badala ya kujisalimisha mmoja wa hau ni aliyekuwa mchungaji wa kanisa moja kule shanga ya chaina wanindao ambaye alikamatwa na kufikishwa jela na wakomunisti alipopewa nafasi ya kupata uhuru kwa kuondokea imani aliweza kuwa angesaini stakabadhi kwa kutomaanisha alifanya hivyo na baada ya kutambua alichofanya alitembea barabarani akisema mimi ni yuda mimi ni yuda akirudi kwenye mamlaka alisema nirejeshe gerezani sitamkana yesu kristo tena kwa miaka ishii na miwili baadaye alilipia gharama na kuwa shahidi mwenye nguvu sana gerezani kwuhusu jinsi mungu hukutana na mtu ambaye anasimama na kristo bila kutikisika soma hili rafiki yesu alisema huwezi kuwa mfuasi wake bila kuchukuwa msalaba wako na kumfuata kile ambacho labda hujaambiwa ni kuwa kuna gharama ya kulipa ila thawabu na kibinguni usije ukalisahau hilo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jinasth 4r today biht hop 4or tomoro kelicho andikwa naye dr harold e sala wa gidl international na kuletwa kwaka nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe jumbehuu umekuawa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7222 ni 7222