daka zaohache kwezuungauangazi wa 6 64. kinasema lakini mimi hasha nisione fahari juu ya kitu chochote ila msalaba wa bwana yesu kristo ambao kwa huo ulimwengu umesalubishwa kwangu na mimi kwa ulimwengu habari kwenye televisheni zilikamilika na mahojiano na kahaba ambaye aliridhika kuwa taaluma yake inastahili akitambua msalaba wa dhahabu kwenye kinyororo chinguni mwa kahaba huyo mwanahabari aliuliza wewe ni wa kidini oh la mimi si wa kidini akajibu kahaba yule mbona umevaa msalaba akauliza mwanahabari nilikuwa kidini wakati nikiwa mtoto ila nikaondokea hilo akajibu kahaba yule je mtu anaweza kwenda umbali huo hadi akakwepa kivuli cha msalaba juj mclod kutoka scotland aliandika ninasema kuwa msalaba unastahili kuinuliwa katikati mwa soko au juu ya mnara wa kanisa ninapata nafua kutokana na, na dai kuwa yesu hakusulubiwa katika kanisa kuu la dayosisi katikati ya mishumaa miwili ila kwenye msalaba katikati ya wezi wawili kwenye mwinuko wa takataka kwenye barabara zilizopitana wakiwa wajuzi sana wa miji waliandika cheo chake kwa kiebrania kilatini na kiunani mahali ambapo wezi wanalaani na askari wanachezea kamari kwa sababu hapo ndipo alipofia na hicho ndicho alichofilia chukizo na upumbavu ndivyo alivyoielezea paulo akisema ilikiuka hisia yetu ya umiliki kwa sababu akasema paulo neno la msalaba kwao wanaopotea ni upuzi bali kwetu sisi tunaokolewa ni nguvu ya mungu wa wa wa kwanza kile yesu alichofanya alipokufa pale kalvari ilikuwa kuchukua nafasi yako na kufa kwa niaba yako ili upate kuridhiwa kwa familia yake mungu je hiyo inaleta maana rafiki msalaba ni moyo wa kile yesu alichofanya bado ni jawabu kwa aibu ya wenye dhambi na guba inayotutenga na uwepo wa baba hamna njia nyingine ya kuelekea nyumbani ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today brahop for tomorrow kilichoandikwa nayedr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuawa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722342 kumbukani na 72212