siku ya tatu. atukuzwe bwana mungu wa israeli kwa kuwa amewajia watu wake na kuwakomboa ametusimamishia pembe ya wokovu katika mlango wa daudi mtumishi wake kama alivyosema tangu mwanzo kwa kinywa cha manabii wake watakatifu tuokolewe na adui zetu na mikononi mwao wote wanaotuchukia na kujiwa kulikongojewa kwa muda mrefu tambua mambo mawili ya ajabu kutoka kwa maneno ya zekaria, mumewe Elisabeti, katika luka yaekaa kwanza miezi tisa kabla zekaria hakuamini kwamba mke wake angeweza kupata mtoto sasa akiwa amejaa roho mtakatifu amekuwa na uhakika sana na kazi ya mungu ya wokovu kupitia kwa masihi anayekuja hivi kwamba anaiweka katika njeo ya wakati uliopita watu wake na kuwakomboa kwani katika akili ya wenye imani kitendo kilichoahidiwa na mungu huwa kimekwisha tendeka zekaria amejifunza kuamini kile asemacho mungu na kwa hivyo ana hakikisho la ajabu mungu amewajia na kuwakomboa luka moja, na Pili, kuja kuja kwa kwa yesu masihi ni mungu mungu katika ulimwengu wetu mungu wa israeli amewajia na kuwa kwa karne nyingi wayahudi wamenyanyaswa kiasi kwamba wameamini kuwa mungu aliwaacha roho ya unabii ilikuwa imekoma na israeli ilikuwa imeanguka katika mikono ya roma na watu wote wanaomcha mungu kule israeli walikuwa wanangojea kujiwa na mungu luka anatuambia kwamba mzee mwingine mcha mungu simeoni alikuwa akitarajia faraja ya israeli luka mbili, vivyo hivyo muombezi aliyeitwa ana alikuwa akiutarajia ukombozi wa yerusalemu luka mbili, na hizi zilikuwa siku za matarajio makuu sasa kuja kwa mungu kulikongojewa kwa muda mrefu kuko karibu kufanyika kwa kweli yuko karibu kuja katika njia ambayo hakuna mtu anayeitarajia