chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kwa moyo wangu wote kitabu cha mathayo mlango wa mstari wa chat615 kuwa bali msipowasamehe watu makosa yao wala baba yenu hata wasamehe ninyi makosa yenu kuwa na mtakatifu hai alikuwa yenuiwep tenbom ambaye pamoja na dadake betsi na baba yao waliishi katika mji wa halem kule holand kama wakristo waliyojitolea waliamua kulipiza kwa kutumia njia yao ya horoma kwa kufanya nyumbani kwao salama kwa wayahudi hata hivyo hatimaye walikamatwa baada ya siku chache babake kori ambaye alikuwa mkongwe aliaga na yeye na dadake betsi wakatumwa katika kambi ya watu wengi kule rvensbug ambako bets pia aliaga na wiki moja kabla ya kori kuhukumiwa aliachiliwa kisadfa kupitia kwa utawala mungu aliyehifadhi maisha yake baada ya vita kori alinena katika kanisa moja lililolipuliwa nchini ujerumani wakati mwanamume mmoja ambaye alimtambua vyema alipokuwa akija akitembea katikati ya viti mmoja wa walinzi ambao walikuwa ravnsbu waliochapa wanawake kwa ukatili wakiwapeleka kwenye mkaragazo wakati walipowasili mara ya kwanza alipofika mbele ya kanisa hilo mlinzi huyo alimpa kori mkono akimpongeza kwa ujumbe mwema aliyoleta chuki iliinuka ndani ya moyo wake mungu akawaomba kori nisaidie ili nimsamehe kori alisema alianza kuhisi ujote kichwani mwake ambao ulipenyeza hadi moyo wake gafula alinywesha mkono wake na kusema sm na kusamehe kwa moyo wangu wote akiandika kutokana na ujuzi huo kori anasema msamaha si hisia msamaha ni tendo la takwa na takwa laweza fanya kazi haijalishi joto la moyo iwapo kori aliweza kumsamehe mtu kama huyo je mungu hawezi kusaidia ufanye jambo kama hilo kwa mtu aliyekukosea kumbuka biblia inatufunza kuwa iwapo tutashindwa kuwasamehe wanaotukosea vivyo baba yetu aliye mbinguni hata tusamehe makosa yetu tazama kitabu cha mathayo wa mstari ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina Strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa dr harold Sala wa guidelines international na kuletwa kwako emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili kumbuka ni sufuri saba mbilimbili tatu tatu moja nne moja