karibu katika kipindi cha maisha mapya umewahi kuwaza vipi kama ndio ungekuwa mwizi pale msalabani ukiwa na yesu kristo ukisoma katika luka sura 23 mr wa 2 4 katika biblia a habari njema inasema kisha akasema ee hey yesu nikumbuke wakati utakapoingia katika ufalume wako yesu akamjibu nakwambia kwa hakika leo utakuwa pamoja nami peponi najua mara nyingi huwa tunasherekea pasaka ambapo mwangaza wa dunia anakuwa amefufuka ningependa nikutafakarishe jambo moja kwa siku ya leo na turejee wakati wa tukio la pale msalabani jaribu kuvuta picha askari wakiwa wanapiga kelele kutoa amri wanaotazama wakiwa wanaendelea kuwatukana waliotundikwa pale msalabani wanawake wakiwa wanaendelea kulia kwa uchungu wakati huo huo yesu kristo pamoja na wale wahalifu wakiangaikia pumzi yao ya mwisho maumivu yao na mateso yao yalikuwa ni makubwa sana kwa hakika yasiyoweza kuelezwa na ni hakika kifo kilikuwa kipo karibu sana na mwisho wa maisha ulikuwa unahesabika kwa wale wanyang'anyi au wezi wawili waliokuwa na yesu pale msalabani pamoja na yesu kristo kwa picha ya jamii ile ilikuwa ni haki imetendeka na ilionekana wamepata walichostahili mbele ya washtaki wao na waliokuwa wakisimamia sheria wakati hayo yote akiendelea mmoja wa wanyang'anyi wale alimtukana yesu na kumwambia maneno ya kuumiza lakini mwingine akamwambia yesu unikumbuke utakapoingia katika ufalme wako ambao ni ufalme wa mungu nadhani unaweza ukaona utofauti wa imani na uaminifu kwa wale wanyang'anyi wawili juu ya yesu kristo mmoja wao alijua anachotakiwa kufanya ni kujinyenyekeza na kumwambia yesu amkumbuke katika ufalme wake na kwa kufanya hilo tu yani kumwamini yesu kristo alipata neema ya kuingia paradiso yani katika ufalme wa mungu pale ambapo pumzi yake ya mwisho ilifika hebu jaribu kufikiria hili kwa haraka alikuwa hayupo na mwili wake yaani alikuwa amekufa katika mwili hapa duniani lakini roho yake ilikuwa pamoja na yesu kristo mbinguni najaribu kuwaza juu ya furaha yake na shukrani aliyokuwa nayo baada ya kufika mbinguni yesu alikufa kwa ajili yako na kwa ajili yangu na kwa ajili ya ulimwengu wote na sisi pia tuliyopo hapa duniani ambayo tumeweka imani yetu katika yesu kristo maisha yetu ya duniani ndiyo mwanzo wa maisha yetu ya umilele ambayo yanatupeleka mbinguni siku moja sisi pia hatutokuwepo katika dunia hii miili yetu haitakuwepo hapa duniani bali itakuwa pamoja na kristo bwana wetu yesu kule mbinguni je ungependa wewe kumuuliza yesu kristo akukumbuke katika ufalme wake unaweza kukubali kufanya hivyo leo ikiwa bado unapumua na unapumzi au hai basi nikuambie ndugu yangu hujachelewa nafasi bado ipo mwambie yesu mambo haya machache yesu kristo ninaamini ulikufa kwa ajili yangu na unisamehe dhambi zangu na unikumbuke katika ufalme wako ikiwa nitakufa hivi leo au muda huu ikiwa bado unapumua nafasi bado ipo mimi ni yohana inis msikilizaji ni matumaini yetu umebarikiwa na ujumbe huu kipindi cha maisha mapya kinaletwa kwako na huduma ya new life africa satellite network ukihitaji taarifa zaidi au maoni tuandikie kupitia whatsapp ukianza na alama ya kujumlisha 255 685322665 mungu akubariki