kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nama tuangazie tuzo za kuanania kitabu cha wahebrania mlango ni wa kumi a mstari wa 36 kinasema kwamba maana mnahitaji saburi ili kwamba mkiisha kuyafanya mapenzi ya mungu mpate ile ahadi wewe si utomvu tu ila kitu chenye uhai kilichoumbwa kwa mfano wa mungu mchanganyiko wa kipekee wa mwili nafsi na roho vinakufanya wewe halisi biblia inasema kuwa wewe ni wa muhimu sana kwa mungu hata akamtuma mwanawe wa pekee ili kukukomboa wewe kukusamehe dhambi zako na kukuleta katika makabiliano na kusudi na mapenzi yake kwako wakati paulo alipowaandikia warumi alisema kiini cha kujua kusudi na mipango ya mungu sio tu kutumia akili zako mawazo yako jinsi anavyoliweka ila kuvuna mwili wako kwake kama dhabihu iliyo hai hili ni la muhimu zaidi kuliko jinsi watu wengi wanavyotambua kwa sababu mawazo yako yanadhibiti kile unachofanya na kukataa kwako kuwazia matokeo ya yale unayofanya yatasababisha janga kuu la matokeo siku iliyofuatia usiku ambao uliacha kuwa na hofo na kuamka kutoka katika usingizi wa kimaadili na kuuliza mungu ningefanyaje kitendo cha kipumbavu nilichofanya paulo aliwaambia wakristo kule roma kuwa mapenzi ya mungu ni mema huwezi tenganisha mapenzi ya baba kutoka kwa asili na tabia yake alisema pia kuwa tunapoielewa tunatambua kuwa inakubalika siyo tembe chungu ya kumeza ila kini kwa kile tumekuwa tukitaka ila hatukujua ni nini mwisho anasema ni kamili na zima kamilifu ni neno alilotumia alisema hatua ya kwanza ni kufanya uamuzi wa moyo kufanya mapenzi yake mkitenda yampendezayo mungu kwa moyo ndivyo anavyoliweka waefeso mlango wa sita, wa mstari kitabu cha waibrania pia kinaahidi kuwa itatuzwa tazama waibrania mlango wa 1 mstari wa 36 ili utambue mwenyewe sasa naenda ukafanye kilichochema ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brthop hope for tomorrow kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 7223112