daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam leo tuangazie ujumbe tajirika kwa haraka hesabu baraka zako kitabu cha maombolezo mlango3mstariwa2223 wa, tatu, wa 22, hadi 23, ni huruma za bwana kwamba hatuangamii kwa kuwa rehema zake hazikomi ni mpya kila siku asubuhi wa uaminifu wako ni mkuu je unataka kutajirika kwa haraka ishara mbele ya kanisa moja inakuelekeza jinsi ya kufanya hivyo kutajirika kwa haraka hesabu baraka zako magharibi tuna vithamini vitu mashariki ni kuhusu mahusiano watu marafiki na jamii huko nilizuru nyumba nyingi ambapo mwenyeji wangu angetafuta albamu ya picha iliyojazwa na picha wakati mwingine zilizoraruka na kushiriki nazo nami akiniambia ni nani aliye kwenye picha hizo na hafula ilihusu nini wakati mwingine nimewaza ni kwa nini wananionyesha picha hizi sijawahi kutana na watu kwenye picha hizi na sitawahi kutana nao kisha nakumbushwa kuwa wanashiriki picha zao ambazo wanathamini sana kwa kuwa watu kwenye picha hizo ni muhimu sana kwao na kama rafiki mpya wanataka kushiriki rafiki zao nami moja ya dambi zetu kuu sasa ni kushindwa kutambua baraka zinazotokana na mkono wa mungu sisi ni kama wale ambao mtunzi wa zaburi aliyeandika wakamsahau mungu mwokozi wao aliyetenda makuu katika misri zaburi mlango wa mstari misib6 yeremia ambaye ameona machungu mengi aliyeandika ni huruma za bwana kwamba hatuangamii kwa kuwa rehema zake hazikomi ni mpya kila siku asubuhi wa uaminifu wako ni mkuu kizazi kimoja kilichopita johnson jhnson thma aliandika wimbo ambao kitikio chake kinakwenda hivi zilizo baraka zi hesabu tu mungu aliyoyafanya ndiyo makuu zilizo baraka zihesabu tu nawe utaona ni ajabu kuu tukikumbuka kuwa kile mungu ametupa ni dawa ya nafsi zetu na itafanya zaidi kwa kuinua katika hali yako ya maisha kwa kuwa baraka za mwenye enzi zinasalia wakati vitu vingine vyote vinafifia lenga familia marafiki mahusiano na baraka tajirika kwa haraka hesabu baraka zako ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today n op for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari722312 ni722 tatu tatu moja nne moja mbili