adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tuangazie tatizo mstari wa e muongozoz ee mungu mungu wangu nitakutafuta mapema nafsi yangu ina kiu mwili wangu wa kuonea shauku katika nchi kame na uchovu isiyo na maji katika jarida la one linalosambazwa na kampuni moja ya kupiga chapa upo mstari ufatao naweza tu mridhisha mtu mmoja kwa siku leo siku yako wala kesho haionekani kuwa nzuri tunacheka kindani kinda ndani kwa swala hili la kuchekesha tukiwaza kuna nyakati ninazo hisi tu hivi kisha tunakumbuka paulo anashauri kama yamkini kwa upande wenu mkae katika amani na watu wote warumi 12, wa 18, na tunajihisi wenye hatia naweza kupa ufahamu haya ni yakibinafsi wakati mwingi tatizo halisi si mtu mgumu ambaye ningependa kumwambia tazama naweza tu mpendeza mtu mmoja kwa siku na hii si siku yako tatizo halisi ni mimi umeshangazwa kuwa naweza sema hivyo kujijua ni muhimu zaidi kuliko hata kumjua adui wako kila wakati huwa naomba bwana niokoye kutokana na nafsi yangu dhidi ya kutenda kitu cha upumbavu dhidi ya kusema jambo lisilojema ambalo baadaye nitalijutia dhidi ya kufanya kitu wakati nimeudhiwa ambacho sistahili kufanya tatizo kuu ni mtu ninayemwona ninapotazama kwenye kio moja ya udhaifu wetu ni kuwa tunajaribu kufanya peke yetu bwana aliomba ndugu moja leo sijakasirika sijasema kile sikustahiri kusema sijakula chochote kisicho kwenye lisha yangu au kuambia watu kile ninawawazia ila bwana ninakaribia kuondoka kitandani mwangu badala yake omba bwana najua tatizo kubwa ambalo kwa kawaida huwalinanikabili lile ulilonifilia niokoe dhidi ya nafsi yangu unisaidie niishie leo katika njia kuwa wengine waone kazi yako maishani mwangu kazi inayoendelea nikikazana kupata neema yako msaada wako na nguvu zako za leo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breat hop4or tomorror kelicho andikwa harold e sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 mb na 722331 412