adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tuzungumze kuhusu kuunganishwa kitabu cha wathesalonike wa Tano, wa wa kwanza mlango ombeni bila kukoma kuvuka kwangu kwa kwanza bahari ya atlantiki kulikuwa mwaka 9 wakati Dallin nami tulipanda ndege aina ya bng 707 na kuelekea uingereza kwa huduma yetu ya kwanza ya kievanjelisti nimekuwa nikiwazia jinsi ulimwengu wetu umebadilika tangu tulipokuwa na safari hiyo ya kwanza ya kuvuka bahari ya atlantiki muda mfupi uliopita nilikuwa na nyingine ya kwanza nikiwa hewani nikitumia htarakilishi yangu niliingia kwenye mtandao ambapo nilisoma habari zinazojiri duniani nikitazama hali ya hewa na kupitia tovuti kadhaa inashangaza kile unachoweza kufanya ukiwa mtandaoni la haimaanishi kuwa nawasiliana na mtu kwa upana au kufanya kitu hasa ila ina maana kuwa nimeunganishwa pia singijizuia ila kuwaza jinsi mungu anavyotaka tuwe kwenye mtandao wakati wote vivyo hivyo utafanyaje hivyo umewahi wazie kile paulo alichomaanisha alipoandika ombeni bila kukoma hamna mtu anayefanya hilo katika hali kuwa unakunja mikono yako kuinamisha kichwa chako na kuendelea na mazungumzo labda yako mwenyewe ila waweza fanya hivyo ni mtazamo kuomba kuhusu kila kitu kile unachofanya watu unaokutana nao jinsi unavyokabiliana na hali tofauti bwana nisaidia sasa hivi unasema unapofungua mlango wa afisi na kuingia ndani au unapochukua simu ili kuzungumza na mwalimu wa mtoto wako au kuanzisha mradi ambao umejaribu kukwepa kadiri iwezekanavyo hakika kuunganishwa kutembea na kuongea na bwana siku zote hata nyakati zote ndiyokuwa na uhusiano wa kristo ni sehemu ya uhusiano aliyotengeneza kwa mtoto wake nashangazwa na kile sayansi na teknolojia imefanya ila nimeshangazwa hata zaidi na neema tele ya mungu inayoniwezesha kutembea na kuzungumza naye na hilo ndilo linalosisimua nafsi yangu pia wewe ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold saler wa guidelines international na kuletwa kwako kwa kwa nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako kwa kwa kwa, tafadhali tujulishe kupitia nambari kumbuka 7:22331412 kumbukai 7:22331 نح مجنبيلي