karibu katika kipindi cha maisha mapya je umeshatendea kazi tabia yoyote mpya mpaka sasa kila mmoja wetu anafahamu kwamba kila mwaka unapoanza tunakuwa na matumaini makubwa sana juu ya kujenga tabia mpya tunaweka malengo mikakati na mipango ya kujaribu kila namna ya tabia mpya ili kujiletea mabadiliko ili kupata matokeo makubwa na ya tofauti katika maisha yetu ni vizuri kujikagua na kujifanyia tathmini katika yale tuliyopanga kwa mwaka uliopita tunafanya tathmini ili kujifahamu ni pahala gani tunaweza kufanyia marekebisho ili tuweze kuwa bora zaidi pamoja na kuwa na malengo juu ya maisha yetu si wengi huwa tunakumbuka kuweka malengo ya kuendelea kuwa karibu na mungu je ni namna gani kutanguliza mambo ya mungu inaweza kuwa jiwe la msingi la kuweza kutufanikisha katika yale yote tunayoyafanya pengine wakati tukiendelea na kushughulika na malengo yetu kuna wakati mambo yanakuwa hayaendi sawasawa sawa na vile tunavyotamani lakini katika bibilia katika kitabu cha maombolezo sura ya 3 mstari wa 220 inasema ni rehema za bwana kwamba hatuangamii kwa kuwa rehema zake hazikomi ni mpya kila asubuhi uaminifu wa wako ni mkuu kumbe mbali na kwamba mambo yetu yanaweza yasia yanakwenda sawasawa na vile ambavyo tunakuwa tumepanga ila fadhili zake mungu ni mpya kila siku na ni tu kwamba unapendwa sana na mungu na mungu anakusudia kuwa nawe katika kila jambo ambalo unakuwa unalifanya na fadhili zake ni mpya kila siku kuhakikisha na kubeba katika mipango yako na yale yote unayotamani na unayopanga kuyafanya hivyo basi kwa kulijua hilo sasa litakupa nguvu ya kuhakikisha unafanya mambo yenye mabadiliko kuanzia kwako na jamii yako lakini ukijenga tabia ya kutanguliza mungu na mambo yake leo ili yakupatia nguvu ya kufanikisha yale yote unayoyapanga mwaka huu msikilizaji ni matumaini yetu umebarikiwa na ujumbe huu kipindi cha maisha mapya kinaletwa kwako na huduma ya new life africa satellite network ukihitaji taarifa zaidi au maoni tuandikie kupitia whatsapp ukianza na alama ya kujumlisha 255 685322665 mungu akubariki