i ndugu msikilizaji kulibariki jina lake bwana hasa kwa ufahamu kwamba mungu amekuwa pamoja nawe na kwamba umeendelea kuuona mkono wake wa neema ukikutendea mema na kukuongoza katika kila hali nami namshukuru kwa kuwa muda huu ambao umechagua ni muda wenye umuhimu sana kwako kwa kuwa utajifunza yale ambayo yanakufaa katika maisha yako kama mtoto wa mungu ndugu msikilizaji kuna mengi tu ambayo tunaweza kuyasema lakini kwa sasa ningelipenda kukukumbusha kwamba lolote unalolitenda kama kiongozi hilo ndilo utakalolijibia siku hiyo ya bwana kwa kuwa kama vile tulivyojifunza kwenye kile kipindi kilichopita tuliona kwamba dhambi za watu wale yani wale waliokuwa viongozi makuhani pamoja na manabii ndizo zilichangia kuanguka kwa, kwa taifa hilo la israeli pamoja na ule ufalme wa yuda lingine pamoja na hili ni kwamba ile nyumba yake bwana iliharibiwa kabisa kwa sababu watu walitenda dhambi kama vile ambavyo wakuu na makuhani walivyotenda dhambi najua kwamba ndugu yangu kwa kuwa unalo neno lake bwana ambalo ni biblia hutafuata mfano wa watu wale bali utafuata mfano uliomwema mfano ambao utakuongoza kutenda hayo ambayo ni haki siyo tu mbele za watu lakini zaidi sana mbele za mungu baba kwa sababu hiyo na kuhimiza uendelee kusoma neno lake bwana na kujifunza kutokana na makosa ya watu wengine ili usiingie katika makosa yale basi hepu sasa tuingie kwenye mafundisho yetu ambayo yatoka kwenye sura ya nne ya hiki kitabu cha nabii mika ambacho tumekuwa tukijifunza kwenye hii sura ya nne ndugu msikilizaji tutazingatia hayo ambayo yanahusu maubiri au utabiri wa huo utukufu ambao utakwepo juu ya israeli kwa sababu ya ahadi ambazo mungu alikuwa memuahidi. katika atili ndugu yangu twaona kwamba sasa kile ambacho kitakuwepo ni kuhusu hilo ambalo mungu alikuwa amewaahidi watu hawa ya kwamba katika hukumu walizokuwa akipitia wakati ule sasa kuna nuru ya tumaini kulingana na haya ambayo mtume mika atayanena haya ndugu msikilizaji ndiyo tutayaona kwenye sura ya nne na sura ya yaa kutakuwepo na sehemu zingine ambazo zitanena kuhusu hukumu lakini kile ambacho chazingatiwa sana ni huo mwanga au nuru ya utukufu ambayo itakuwa kama vile jua iangazavyo kwa uwezo wake na kisha wingu ndogo la pita kwa muda ndugu msikilizaji hebu tuingie kwenye somo letu ambalo laanzia aya ya kwanza ya sura ya nne ya hiki kitabu cha nabii mika hadi aya ya tano ningelipenda kwanza kusoma kwenye aya ya12 ambayo yamalizia sura hiyo ya tatu kusudi tuingie kwenye aya ya kwanza katika sura ya nne ya hiki kitabu cha nabii mika nalo neno lake bwana lasema hivi basi kwa ajili yenu sayuni utalimwa kama shamba ilimwavyo na yerusalemu utakuwa magofu na mlimo wa nyumba utakuwa kama mahali palipoinuka mstuni naam hili ambalo neno la mungu natuambia kwenye sura hii ya tatu ni hilo ambalo nabii alinena kwa habari za hukumu ya mungu itakayokuwa juu ya taifa hilo la israeli kwa sababu ya dhambi ambazo watu wale walikuwa wametenda na hebu tuingie kwenye aya ya kwanza tuone neno lake bwana laendelea kwa kusema nini kwa kuwa aya hii yaendeleza wazo jipya ambalo latokana na aya hiyo ya kumalizia sura ya tatu nalo neno lake bwana lanena hivi lakini itakuwa katika siku za mwisho ya kwamba mlima wa nyumba ya bwana itawekwa imara juu ya mlima nao utainuliwa juu ya vilima na watu wa mataifa watauendea makundi makundi kama vile neno la mungu lanena hapa ndugu msikilizaji ningelipenda kukufahamisha kwamba hapa twapata kipengele cha kwanza ambacho unabii wanena kuhusu siku hizo za mwisho nabii aona zaidi ya uharibifu wa nebukadreza na majeshi yake pamoja na hayo ambayo yalifanyika juu ya mji huo wakati wa uvamizi wa utawala wa kirumi kwenye mwaka wa70 baada ya kuzaliwa kwa yesu kristo ndugu msikilizaji nabii huyu azingatia siku hiyo ya bwana ambayo hasa yaaonyesha kwamba lile ambalo analinena ni jambo ambalo litakuwepo sio katika siku zake bali ni katika siku hizo ambazo zitakuja baadaye siku hizo ndugu msikilizaji sio siku zingine bali ni wakati huo dhiki kuu pamoja na kurudi kwa bwana yesu kristo na utawala wake wa miaka 1 ningependa ufahamu kwamba neno la mungu linaponena habari za siku hiyo ambapo mlima wa nyumba ya bwana utawekwa imara juu ya mlima hasa lanena wakati huo ambapo ibada kwa mungu wa israeli itarejeshwa upya kama ilivyoandikwa kwenye kitabu cha danieli sura ya pili kwanzia aya ya3 hadi ile aya ya46 inayosema hivi nawe ukatazama hata jiwe likachongwa bila kazi ya mikono nalo jiwe hilo likaipiga sanamu miguu yake iliyokuwa ya chuma na udongo likaivunja vipande vipande ndipo kile chuma na ule udongo na ile shaba na ile fedha na ile dhahabu vilivunjwa vipande vipande pamoja vikawa kama makapi ya viwanja vya kupepetea wakati wa hari upepo ukavipeperusha hata pasionekane mahali pake na lile jue lililoipiga hiyo sanamu likawa milima mikubwa likaijaza dunia yote hii ndiyo ile ndoto nasi tutaihubiri tafsiri yake mbele ya mfalme wewe e mfalme u mfalme wa ufalme na mungu wa mbinguni amekupa ufalme na uwezo na nguvu na utukufu na kila mahali wakawapa wanadamu wanyama wa kondeni na ndege wa angani amewatia mkononi mwako naye amekumilikisha juu ya hao wote wewe huu kichwa kile cha dhahabu na baada ya zamani zako utainuka ufalme mwingine mdogo kuliko wewe na ufalme mwingine watatu wa shaba utakayoitawala dunia yote na ufalme nne utakuwa na nguvu mfano wa chuma kwa maana chuma huvunja vitu vyote na kuvishinda na kama chuma kisetavyo vitu hivi vyote ndivyo utakavyovunjavunja na kuseta na kama vile ulivyoziona hizo nyayo za miguu na vidole vyake kuwa nusu udongo wa mfinyanzi na nusu chuma ufalme ule utakuwa ufalme uliogawanyika lakini ndani yake zitakuwako nguvu za chuma kama vile ulivyoona kile chuma kimechanganyika na udongo wa matope na kama vidole vya zile nyayo vilikuwa nusu chuma na nusu udongo kadhalika ufalme ule utakuwa nusu yake una nguvu na nusu yake umevunjika na kama vile ulivyokiona kile chuma kimechanganyika na udongo wa matope watajichanganya nafsi zao kwa mbegu za wanadamu lakini hawatashikamana kama vile chuma kisivyoshikamana na udongo na katika siku za wafalme hao mungu wa mbinguni atausimamisha ufalme ambao hautaangamizwa milele wala watu wengine hawataachiwa enzi yake bali utavunja falme hizi zote vipande vipande na kuziharibu nao utasimama milele na milele na kama vile ulivyoona yakuwa jiwe lilichongwa mlimani bila kazi ya mikono na yakuwa lilivunjavunja kile chuma na ile shaba na ule udongo na ile fedha na ile dhahabu basi mungu aliye mkuu amemjulisha mfalme mambo yatakayokuwa baadaye na ndoto hii ni ya hakika na tafsiri yake ni dhabiti kwa mujibu wa haya ambayo tume ndugu msikilizaji hilo ndilo ambalo litafanyika maana yesu ndiye hilo jiwe lililobingirishwa na huo ufalme wake ni wa kwa msingi wa hayo watu watauendea huo mlima ili kumwabudu mungu na kama maji jinsi ifuatavyo mkondo wake watu hawa watafanya hivyo kutoka kwenye mioyo yao wala hawatalazimishwa na mtu yote nam huo ndio utakaokuwa ufalme wake kristo maana kama ilivyo hakuna siku hata moja ndugu msikilizaji ambapo kristo anamshurutisha mtu kumwabudu lakini mara atakapotawala itakuwa ni kwamba utamwabudu la sivyo haitawezekana kuwa chini yake hilo ambalo neno la mungu lanena kwenye kitabu hiki cha danieli pamoja na kitabu cha mafundisho yetu ya yani kitabu hiki cha mika sura ya aya ya kwanza mambo hayo bado hayajatendeka haya anayasema haya kwa msingi huu ndugu msikilizaji kwamba tunaposoma kwenye aya ya pili twapata kwamba kurudi kwa waisraeli nyumbani siyo utimilifu wa maandiko haya Naam neno lake bwana kwenye aya hii ya pili linayo haya ya kutwambia na mataifa mengi watakwenda na kusema johni twende juu mlimani kwa bwana na nyumbani kwa mungu wa yakobo naye atatufundisha njia zake nasi tutakwenda katika mapito yake kwa maana katika sayuni itatoka sheria na neno la bwana litatoka yerusalemu ndugu msikilizaji tayari nimekwambia kwamba haya ambayo neno lake bwana lanena hapa ni mambo ambayo bado hayajatendeka lakini yatatendeka kwa wakati wake atendwwakiwdhihirisho kwamba mambo haya bado hayajatendeka ni kwamba katika kizazi chetu mataifa mengi sana yapo kinyume cha israeli na wala hakuna yeyote anayenena mema kwa hawa ambao ni waisraeli jambo la pili nalo ni kwamba hakuna watu ambao wanaenda makundi makundi au watu wa ulimwengu kama vile neno lake bwana lanena wanaokwenda huko kuabudu mungu huyo nalo jambo la tatu ambalo huyoaoaoa kwamba hili andiko bado halijatimia ni kwamba watu hawa hawamsikizi mungu hata kidogo hebu tazama ndugu msikilizaji unapoangalia jinsi ambavyo serikali zaendeshwa pamoja na maisha ya watu binafsi utaona kwamba kw akika watu hawamsikii mungu licha wanakiri kwa vinywa vyao kwamba wanampenda mungu ishara kwamba maandiko haya yatakuwa yametimia ni wakati huo ambapo mataifa haya yatakuwa kinyume cha israeli nao watakwenda huko kumwabudu mungu na pia watakuwa mungu jambo lingine ndugu msikilizaji ambalo lipo linaloonyesha kwamba haya mambo bado hayajatimia ni kwamba neno hili lasema ya kuwa watu watafundishwa njia zake bwana na watakwenda katika mapito yake kama vile ilivyo wazi hayo siyo mambo ambayo yanatendeka hata kidogo leo hii hata katika nchi hiyo ya israeli pamoja na baadhi ya nchi nyingi watu hawapendi hata kulisikia jina hilo la yesu kristo ambaye hasa ndiye mfalme wa wa huo ufalme wa mungu mpendwa msikilizaji unapotazama hali jinsi ilivyo ni wazi kwamba watu wanafuata mafundisho wanayotaka watu wanajitendezea njia zao wenyewe na wanapita katika mapito yao wenyewe na wala sio mapito ambayo neno la mungu lilatajia hapa kwamba ni mapito yake mwenyezi mungu ambaye ni bwana wetu hili ni jambo ambalo lnaonyesha kwamba maandiko haya bado hayajatimia ijapokuwa wana wa israeli wamerudi kule israeli na kwa ufahamu wako wale watu ambao wanaishi israeli sasa hivi ni wachache sana ambao wamo humo maana katika bara zote ulimwenguni watu hawa yani waisraeli bado wapo wengi mno mungu alinena kwa kinywa cha nabii yeremiya akisema kwamba yeye aliyemtawanya israeli ndiye atakayemkusanya jambo hili ndilo pia twalipata kwenye kitabu hiki cha mika kwenye sura ya 12 ambayo yasema hivi hakika nitakukusanya ee yakobo nyote pia bila shaka nitawakusanya waliobaki wa israeli nitawaweka pamoja kama kondoo wa bozra kama kundi la kondoo kati ya malisho yao watafanya mvumo kwa wingi wa watu ndugu yangu hili ndilo jambo ambalo bado halijatendeka na wakati litakapotendeka ni lazima ulimwengu wote utaona na kushangaa maana mungu ataenda mbele yao jambo lingine ambalo lipo linaloonyesha kwamba bado maandiko haya hayajatimia ni kwamba neno la mungu alitiririki kutoka yerusalemu kwenye mji huwo wa yerusalemu ni watu wachache sana ambao wanamwamini yesu kristo ambaye alikuja ili kutimiza yote ambayo maandiko hayo yanena kuhusu ili maandiko haya yatimie ni lazima aya hii kutimia kikamilifu nayo na itatimia wakati huo wa utawala wa kristo jambo ambalo bado halijatendeka hili ndugu msikilizaji najua ni jambo ambalo sote twatazamia kuliona iwapo mungu atatupa siku lakini iwapo basi tutakuwa tumeondoka hili ni jambo ambalo hakika litatendeka najua kwamba wewe pia watazamia kuona hili likitendeka lakini kwanza kabisa ni vyema uyafuata yayo ambayo neno la bwana tayari limekunenea yale yanayokuhusu wewe na lile ambalo la kuhusu ni habari za uokovu wako wokovu ambao unapatikana kwa imani katika bwana yesu kristo kumbuka kwamba hata kama ungelikuwepo katika siku ile ingekuwa ni lazima kwako kuwa na uhusiano wa moja kwa moja au uhusiano wa kibinafsi na mungu ili upate kumwabudu nam hakuna yeyote ambaye iwaweza kumwabudu mungu bila ya kuwa na huwo uhusiano wa binafsi kati yake naye maana mungu hawezi kuabudiwa na mtu asiye na uhusiano naye uhusiano ambao mungu ametufungulia siyetuliye wa mataifa ni kwa njia hiyo ya mwana wake yesu kristo kwamba tunapomwamini twafanyika kuwa wana wake kama vile ambavyo neno la mungu latwambia kwenye hicho kitabu cha injili ya yohana sura ya kwanza aya hiyo ya 1 na 1 ambayo inayo haya ya kutwambia bali wote waliompokea aliwapa uwezo kufanyika watoto wa mungu ndiyo wale waliaminilo jina lake waliozaliwa si kwa damu wala si kwa mapenzi ya mwili wala si kwa mapenzi ya mtu bali kwa mungu hili ndugu msikilizaji ndilo jambo ambalo wafaa kulifanya maana iwapo utamwabudu mungu katika siku hiyo au wakati ule ambapo kristo atarudi mara ya pili ni lazima iwe kwamba ulikuwa na huo uhusiano wa binafsi na mungu kwa njia hii ambayo neno lake latuagiza naamini kwamba hili ndilo utakalolitenda kwa kuwa hili ambalo na kunenea ni jambo ambalo ni hakika tena ni jambo ambalo la kupa tumaini katika maisha haya na hata pia katika umilele tunapoendelea ndugu msikilizaji kwenye kitabu ikichamika sura ya neno lake bwana aliendelea kwa kutwambia hivi kwenye aya ya tatu naye atafanya hukumu kati ya watu wa kabila nyingi naye atawakemea mataifa wenye wa nguvu waliombali nao watafua panga zao ziwe majembe na mikuki yao iwe miundu taifa halitainua upanga juu ya taifa lingine wala hawatajifunza vita tena kamwe kama vile ambavyo neno hili linatuambia ndugu msikilizaji twaona hali ambayo ni tofauti kabisa itakayokuwepa wakati ambapo mambo haya yote yatakapotimia ila swali ni hili mambo haya yatatendeka wakati upi mambo haya yote yatatendeka wakati ambapo kristo atarudi na kuuthibitisha utawala wake ulimwenguni na, kama vile hii twaona waziwazi kwamba maandiko haya bado hayajatimia maana kuna vita ulimwenguni karibia katika kila sehemu isitoshe aya hii yasema kwamba yeye ndiye atafanya hukumu kati ya watu wa kabila nyingi naye pia atawakemea mataifa wenye nguvu waliyo mbali ndugu msikilizaji yesu kristo bado hajarudi na wala siye ndiye ambaye anatawala ulimwengu kwa sasa hili ndugu yangu ni jambo ambalo latuonyesha kwamba hadi atakaporudi yesu kristo ndipo amani itatanda ulimwenguni kote maana yeye ndiye mfalme wa amani tunapogeukia aya ya nne, neno lake bwana laendelea kwa kutwambia hivi bali wataketi kila mtu chini ya mzabibu wake na chini ya mtini wake wala hapana mtu atakayewatia hofu kwa kuwa kinywa cha bwana wa majeshi kimesema hivi hili ambalo neno lake bwana lanena hapa ni kuhusu taifa hilo la israeli lakini kama vile ilivyo leo hii aya hii bado haijatimia hata kidogo watu wa taifa la israeli wanakaa katika hali ya tahadhari siku zote hii ni kwa kuwa unabii huu bado hujatimia kwa kuwa unaposoma kwenye magazeti unapata habari siku baada ya nyingine jinsi ambavyo nchi hiyo haina utulivu neno la mungu latuambia hapa kwamba wakati huwo wa ambapo kristo atakuwa mtawala kila mtu ataketi chini ya mzabibu wake na chini ya mtini wake wala hapana mtu atakayewatia hofu hili ndugu yangu ni jambo ambalo twaendelea kulitazamia ili litimie katika wakati wake bwana na kwa hicho ambacho mungu amenena kitakapotendeka basi wataishi kwa amani na ufanisi mwingi na kwa kuwa hayo ndiyo yatakayotendeka kwa utimilifu wake fahamu kwamba kuna mengi ambayo mungu amenena kuhusu watu wote ulimwenguni mwote la kwanza ndugu msikilizaji ambalo nataka ufahamu ni kwamba mungu amenena kwa habari za uzima wako wa milele uzima ambao hauji kwa njia nyingine yoyote bali unakuja kwa njia hiyo ya kumwamini yesu kristo awe bwana na mwokozi wako kama vile tulivyosoma kwenye hicho kitabu cha injili ya yohana sura ya, ya 1 tafadhali ndugu yangu usifikiri kwamba kuna njia hiyo ambayo utapata uzima wa milele kwa sababu mtu fulani amekwambia hivyo mara kwa mara nimekwambia kwamba ulimwenguni mwote hakuna mtu ambaye alisema kwamba yeye ndiye uzima isipokuwa bwana wetu yesu kristo nam yeyote ambaye amewahi kusema hivyo mimi sijamsikia isipokuwa huyu ambaye nimemtaja na kwa kuwa yale ambayo kristo aliyenena ni kweli basi utafanya bidii na utachukua hatua ambayo ni ya busara kwako kuamini hili ambalo neno lake bwana la bwanaaa waweza kuniambia kwamba mimi ninayo dini yangu na sihitaji dini yako ni sawa mimi sikukaribishi katika dini langu bali nakukaribisha kwa huyo ambaye ni uzima wako huyo ambaye ukimwamini utaacha mambo ambayo ni ya kubahatisha kuhusu uzima wa milele naye siye dini bali jina lake ni yesu kristo mwana wa mungu aliye hai je ndugu yangu utaendelea kutafuta uzima huu wa milele hata lini tazama hilo ambalo utalikataa leo hii kumuhusu mwana wa mungu aliyekufa kwa ajili yako ndilo ambalo litakuhukumu mungu amenena waziwazi kwamba yeyote asiyemwamini mwana wake huyo amehukumiwa na wala hana uzima ndani yake je ndugu yangu utasubiri hadi uhukumiwe ndipo ufahamu kwamba kulikuwepo na kweli katika hili la hasha hauna haja ya kujua kwamba moto unachoma wakati ambapo unaungua ni vyema kwako kufanya uamuzi wa busara na kuenenda katika njia hiyo ambayo mungu ameiweka wazi mbele yako na hiyo njia hiyo ni kumwamini yesu kristo nawe ufanyike kuwa mwana katika jamii yake mungu hakuna lingine ambalo mungu anakuuliza kwa kuwa wewe mwenyewe hauwezi kujiokoa na kuhimiza kwamba geuka na kuyaacha hayo ambayo wafikiri kwamba ndiyo yatakusaidia katika maisha yako na kuamini hili ambalo neno lake bwana latuambia kwamba katika yesu kristo tunapogeukia aya ya y neno lake bwana laendelea kwa kutwambia hivi kwenye kitabu ikichamika sura ya nne. kwa maana mataifa yote watakwenda kila mmoja kwa jina la miungu yake na sisi tutakwenda kwa jina la bwana mungu wetu milele na milele kama tunavyosoma kwenye aya hii ndugu msikilizaji twaona jambo lingine ambalo ni jema kabisa jambo ambalo ni la kutia moyo ni kweli kwamba watu waliyenenda kwa njia ya miungu yao lakini katika siku za usoni siku ambazo kristo atakuwa akitawala ulimwengu wote utakwenda kwa njia moja nayo na ni njia ya jina la bwana mungu aliye yehova kwa hili basi ni vyema ufahamu kwamba siku hiyo itakapofikia hautakuwa na nafasi ya kuabudu mungu mwingine bali kumwabudu huyu mungu ambaye ni yehova na iwapo utaondoka kabla ya kumwamini huyu mungu basi ole wako maana tayari umelisikia hilo ambalo neno lake bwana lanena katika habari za kumwamini yesu kristo ili upokee huo uzima wa milele katika hili basi hili ni jambo ambalo la tutia moyo kama watoto wa mungu kuendelea kumngojea bwana na kutumaini katika hilo ambalo ametuahidi mungu ni mwaminifu naye atatenda hayo yote ambayo ameyaahidi kwa kuwa yeye si mwanadamu ili adanganye wala mwana wa adamu ili awe na kivuli cha kugeukageuka mungu wetu ni mwaminifu na yote ambayo ameyasema ndiyo atakayoyatenda kwa kuwa yeye habadiliki yeye ndiye yule jana leo na hata milele mwamini huyu mungu ndugu msikilizaji na maisha yako haya yatakuwa kama jinsi yalivyo bali utakuwa mmoja wao wa wale ambao wanamtegemea na kumtumaini kwa hayo yote ambayo amewaahidi naamini kwamba hili ndilo utakalolitenda kwa utukufu wa jina lake mungu na pia kwa kwa sifa ya huyo ambaye ni mwokozi wetu yesu kristo sasa tuombe pamoja ss uombe baba mfalme katika jina la mwana wako yesu kristo twalibariki jina lako kwa kuwa bwana mengi ambayo umetufundisha siku hii ya leo ni ya kututia moyo kutuhimiza na hata kutufanya tufahamu kwamba yote ambayo uliyanena yalipata kutimia na haya ambayo bado hayajatimia ni lazima yatatimia kwa wakati wako ulio mkamilifu namwombea ndugu yangu msikilizaji hasa kwamba kwa wakati huu atafanya uamuzi wa busara wa kulitegemea neno hili na kuliamini neno hili katika lolote lile ambalo umelinena hasa kumuhusu mwana wake yesu kristo ambaye alikuja kwa sababu hiyo ya kutukomboa anapotegemea neno hili na kuliamini utakuwa pamoja naye na kuzidi kumfundisha hayo ambayo bwana utamtendea katika maisha haya na hata katika maisha ya baadaye haya nimeyaomba kwa imani katika jina la bwana wetu yesu kristo aliye bwana na mwokozi wetu men mpendwa msikilizaji mungu akubariki sana kwa kuchukua muda wako ili kulisikia neno hili najua kwamba neno hili limenena nawe nawe utachukua hatua ambayo ya kufaa kama mwanadamu ambaye amelisikia neno la mungu wake na kuliamini na kulifuata na kwa hivyo natazamia tena kuwa pamoja nawe kwenye kipindi kijacho ili tuendelee kujifunza zaidi kuhusu hayo ambayo mungu anayo kwa ajili yetu na hadi wakati huo ni mimi mchungaji wako jofre wanjala munialo na neno litaendelea ani yangu ya kwamba umebarikiwa na hilo neno la bwana na uko tayari kutuuliza maswali yako hebu tuandikie ukitumia anwani ifuatayo kwa mtayarishi kipindi cha neno Trans World radio sanduku la posta ni 2154 nairobi kenya nakumbuka waweza kununua kanda ya kipindi hiki ambacho umekisikiza leo tumia anwani hiyo hiyo ambayo nimekupa ili tukupatie maelezo zaidi na hadi wakati mwingine ndimi mtayarishi wa kipindi hiki pamela omwodo ni kikwaga nikikutakia amani ya bwana neno litaendelea