kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam hii leo tukaweze kuangazia robertson mkwilkin na upendo kitabu cha wefeso mlango wa 5 mstari wa 25 kinatuarifu kwamba enyi waume wapendeni wake zenu kama kristo naye alivyolipenda kanisa akajitoa kwa ajili yake ilipokuwa wazi kuwa wazikuwa, mkewe aliyeugua maradhi ya alzeima dr robert mwilkin alifanya uamuzi na kujiuzulu kama rais wa chuo kikuu kima cha kimataifa cha olumbia ili kutumia muda wake wote kumtunza katika miaka ya mwanzo ya maradhi yake d mwilkin alijaribu kwenda afisini mwake kutimiza majukumu yake wakati mlezi ya na mkewe anakumbuka mara tu nilipoondoka angenifuata alirudhika akiwa nami nisipokuwa hangekuwa na amani hata wakati mwingine angekumbwa na hofu kubwa angefanya ziara hiyo hata mara kumi kwa siku wakati mwingine usiku nilipokuwa nikimsaidia kuvua nguo nikaona vidole vilivyokuwa vikivuja damu kisha akaongeza natamani ningempenda mungu kiasi hicho kila wakati nikitamani kuwa karibu naye hivyo hunifunza kila siku wakati alipoanza kushindwa kuzungumza moja ya maneno ya mwisho ambayo muriel angesema ilikuwa na kupenda kila mara aliwaza bwana hivyo ndivyo ilivyo kati yangu nawe unamwaga upendo wako bila kipimo na ni nini unachopata saluti fupi sana asubuhi tunaunganika na nanung'unika nisipopata ninachohitaji usipofanya jinsi ninavyopenda umewahizingatia kile ambacho kinawezafanyika iwapo mungu atachagua kutupenda katika njia tunavyopendana mmoja kwa mwingine na kumpenda pia mtume paulo alisema kuwa mungu alidhihirisha upendo wake kwetu wakati tukiwa kwenye dhambi hata kristo akafa kwa ajili yetu ni kitabu cha warumi mlango wa wa mstari yetui robertson mwelkin aliishi kwa ukweli kuwa upendo ni kujitolea kiundani uamuzi wa kutunza ambao hautikisiki licha ya joto la moyo linalopanda na kushuka kwa miwasho na hisia zetu mpende mungu kwa moyo wako wote nafsi na nguvu na jirani yako jinsi ujipendavyo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwa kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomoro kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 7223342 kumbukani 722331412