daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tukaweze kuangazia tamaduni ya uhusiano wa kimaadili tukisoma kitabu cha zaburi mlango wa kwanza mstari wa st tunaona kuwa kwa kuwa bwana anaijua njia ya wenye haki bali njia ya wasio haki itapotea wakati jirani yako wanapoifanya unaita uongo ila unapomwambia polisi najua sikwa na kiendesho ka kasi unaboresha kila mtu anafanya hivyo wakati ulipodanganya ukituma ombi kwa ajili ya kazi ukigushi mshahara wa kazi yako ya awali ukiongeza maelezo yako kuhusu kisomo ulitimiza kabisa kwa neno ambalo limekuwa likitumika sana katika miaka ya hivi karibuni chuku kando na hayo kutandaa ukweli kunakopa kusudi lako na iwapo utakosa kutambuliwa nini sasa uhusiano wa kimaadili unamaana kuwa ukweli si timilifu bali unanyenyekea chini ya hali zinazobadilika na jaribio halisi kuhusu jambo ni hisia zako kujihusu na jambo hilo nini chama kwako na hiki kinakufanya uhisi vipi haishangazi igor dostowski mwandishi mrusi kwenye kitabu the brothers kitabuh aliandika iwapo hamna mungu basi kila kitu ni halali nini cha msingi unastahili kuamua iwapo utajiruhusu kuendeshwa na tamaduni ya uhusiano wa kimaadili sasa inayokuruhusu kufanya chochote uhisicho kuwa kizuri chochote utakachofanya bila kuchukuliwa hatua nje ya gereza au kupigwa risasi na mchumba ambaye amekosewa au iwapo utachagua njia nyembamba ambayo si wengi bali imebarikiwa na wanacaguwaiimebariwa kumbuka yesu alisema ingieni kwa kupitia mlango uliomwe maana mlango ni mpana na njia ni pana iyendayo upotovuni nao ni wengi wa ingiyawo kwa mlango huo mathayo mlango wa saba, wa mstari kila chaguo lina matokeo na iwapo ulizaliwa kwenye wimbi la uhusiano wa kimaadili hauna nanga ya nafasi yako badala ya uhuru unajikuta katika utumwa ulio mbaya zaidi badala ya kutembea ukielekea kuliko na mwanga unajikuta umefunikwa kwa giza ambayo lina kuharibu kabisa kumbuka iko njia ionekanayo kuwa sawa machoni pamtu lakini mwisho wake ni njia za mauti mathayo nne, mlango —mat 112 ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today ind bright hope for tomorrow kilichoandikwa choandikwa naidr harold sala wa guidelines international na kulwetwa kwa konami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekawa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7223342 ni 722331 42