unasikiliza maisha mapya na mimi ni yohana dns leo ningependa kuendelea kukushirikisha kuhusiana na upendo usio kifani ambao kristo anaokwa kila mmoja wetu kama wafuasi wa kristo tunaitwa kuwa imara katika upendo na kuruhusu upendo huu jaze maisha yetu na mahusiano yetu tunaitwa kuonyesha upendo wake katika maisha yetu ya kila siku tunaitwa kuonyesha wema na huruma kwa wale wanaohitaji na kueneza msamaha neema kwa wale ambao wametukosea katika ulimwengu unaopendelea ubinafsi mgawanyiko na tuwe na mwangaza wa upendo katika yesu kristo tujitahidi kupenda bila masharti huwa wapatanishi na kutafuta upatanisho katika mahusiano yetu tuwe mashuhuda wa upendo wa kristo kama vile yesu alivyosema kwa hili wote watatambua ya kuwa ninyi ni wanafunzi wangu ukiwa na upendo ninyi kwa ninyi yohana ninyiasante kwa kusikiliza maisha mapya siku ya leo na mimi ni yohana dionius