wadaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nama leo tunajifunza kuhusu kile ambacho mungu hajaeleza kitabu cha izaya mlango wa 25 mstari wa 8 kinasema kuwa amemeza mauti hata milele na bwana mungu atafuta machozi katika nyuso zote paul meyers aliyejulikana kama mpendwa mara ya kwanza alikutana bob wa kipindi cha hvfret kwenye redio alikuwa akizungumzia mtoto ambaye alimletea babaye kitu chake cha kuchezea kilichovunjika machozi yakimtiririka na kuuliza baba mbona kitu changu cha kuchezea kimevunjika mbona hakifanyi kazi anapoona tatizo la chombo hicho babake anatambua kuwa mtoto huyo hailiwi ni hali inayozidi maarifa yake kama mtoto badala ya kumwelezea anamwinua mtoto huyo kwa mikono yake na kumbusu na kisha kupanguzwa machozi yake na kumwambia baba anakupenda mwanangu hilo lisikutie hofu kevin i na mkewe walikabilia na swali hilo mbona hiki kimefanyika wakati mtoto wao wa kiume mwenye umri wa miaka kumi na miwili alishikwa na ugonjwa wa saratani miaka mingi ya mafunzo ya kibibilia au mafunzo katika semina yanatoa maarifa mengi ila kuna nyakati tunapopitia hali ngumu ndipo tunatambua ukweli kuwa mungu tu ndiye anayetosha nilipokabiliwa na ukweli kuwa ugonjwa huu hatari umemshika br nilifikiria jibu la swali hili kwa nini ndilo nililohitaji baada ya kipindi kirefu cha ugonjwa huu nilitambua kuwa hilo silo nililohitaji wala hata kulitaka nilikuja kutambua kuwa japo si kwa kwa maswali yangu mengi kile nilichokuwa nacho ni uwepo wa kibinafsi na wenye nguvu wa mungu anayeishi katika maisha yangu nikiwa katikati ya hilo nilitambua kuwa mungu wangu zaidi nilikuja kutambua kuwa mungu anatosheleza zaidi aliyasema hayo lvin comelin alipokabiliwa na swala la ugumu na mungu wewe pia waweza kutambua kuwa mungu anatosha ni moja ya funzo muhimu ambalo utaweza jifunza maishani ujumbe huu umetafsiriwa kutoka katika kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oya na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7223314 moja mbili kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili