wadaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo ngome bwana ni jabali langu na boma langu na mwokozi wangu mungu wangu mwamba wangu ninayemkimbilia tazama zaburi mstari wa ninayemkimbiliab zuru kisiwa cha corigidor batan kule ofilipino na huko utapata handaki yenye kina ikiwa imejengwa kuhifadhi silaha na zana handaki ya malinta ilikuwa pia ngome kimbilio salama ambapo mabomu ya adui hayangeweza kupenya ilitumika kama hospitali kimbilio la askari aliyejeruhiwa na pia makao makuu ya jenerali douglas macarthu na vikosi vya marekani na ufilipino ngome ni muhimu kwa kuwa zinakupa usalama na ulinzi wa papo hapo zinakuwezesha kulala usiku bila kuwa na wasiwasi kuhusu kitakachoweza kufanyika kwako au watoto wako wakati wa miaka saba aliyojificha kama mtoro kutoka kwa sauli daudi mtu ambaye alichaguliwa na mungu kuwa mfalme alijificha kwenye ngoma ya yanegev ambayo ilikuwa pweke ikichomeka na iliyotoa ulinzi mdogo sana kutokana na jua kiu na ukame na pia muhimu zaidi kutokana na adui zake mara kwa mara alimrejelea mungu kuwa ngome yake mnara na boma lake katika zaburi sura suraya18 aliandika bwana ni jabali langu na boma langu na mwokozi wangu mungu wangu mwamba wangu ninayemkimbilia naam waweza kuwa unafikiria hiyo ilifanya kazi kwa daudi ila sina uhakika kama inaweza kufanya kazi kwangu utajuaje usipojaribu sijawahi kumsikia mtu akisema kwa uauminifu nilijirusha kwa mungu akanisukuma mbali na kuniambia wewe si mwema wa kutosha au akanifungia mlango ngome nyingi zinazojengwa kwa mikono ya wanadamu huwa na mlango mkubwa zaidi hata hivyo hifadhi yanayotoa mungu inaingiwa kwa magoti huo ndio utofauti ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright an for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuleta kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 722331412