kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tuangazie habari nyingi kupita kiasi zaburi mstari wa kwanza. mungu kwetu sisi ni kimbilio na nguvu upo ugonjwa mpya unaotukabili leo ule ambao haukuwahi wakabili mababu zetu habari nyingi kupita kiasi mfululizo wa habari za kupita kiasi unaleta shinikizo kwako unakushusha moyo na kuzidisha msukumo wa damu habari nyingi kupita kiasi si sawa kwako ni zaidi ya ulizoumbwa kukabili hivyo swali ni ni habari kiasi gani unazohitaji jibu kidogo sana kuliko unavyodani ni kinyume jinsi gani maisha ya sasa na yale yesu aliishi na wanafunzi wake alitembea kwenye mashamba yaliyopandwa ya nafaka pamoja na wanafunzi wake na kuzungumza nao walipoketi kwenye vilima vya galilaya alizungumza kuhusu ndege wa angani na maua ya kondeni aliweka wazi kuwa wanafunzi jiweke kwenye kikundi hicho ni muhimu sana kwa mungu kuliko hao ndege wangu wa kao ardhini Sola ambalo hata mungu nenda nje upate jua nusia miwaridi yatazame maua cheza na wanao na ufyeke nyasi pata mtazamo wa mungu ule ambao hutawahi upata kwa kutazama vituo vya habari kwenye runinga hapo ndipo watu wengi huondokea njia wanasahau kuwa mungu hajaachilia udhibiti wa ulimwengu au mamlaka juu ya mataifa na maisha yetu soma zaburi na usikie kutoka kwa mungu kila wakati huwa ninarejelea zaburi 46 ambayo inasema mungu kwetu sisi ni kimbilio na nguvu msaada utakaoonekana tele wakati wa mateso kwa hiyo hatutaogopa ijapobadilika nchi ijapotetemeka milima moyoni mwa bahari maji yake yajapovuma na kuumuka ijapopepesuka milima kwa kiburi chake inamalizia kwa kusema kuwa acheni mjua ya kuwa mimi ni mungu nitakuzwa katika mataifa nitakuzwa katika nchi bwana wa majeshi yu pamoja nasi mungu wa yakobo ni ngome yetu zaburi mlango mstari mstari wa wa hadi kisha na 11. hilo ndilojibu kwa habari nyingi kupita kiasi ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for 4 and odaybrthop for ortomoro kilichoandikwa nadr harold sala wa gidlands international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412