kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mahali pa kugeukia palipobadili ulimwengu maana yeye ndiye mungu aliye hai adumuye milele na ufalme wake ni ufalme usioharibika na mamlaka yake itadumwa hata mwisho danieli 6, hamna kitu chochote duniani kilicho na nguvu kama wazo ambalo wakati wake umetimia aliandika victar hugo zaidi ya karne moja iliyopita sijui iwapo victor hugo alikuwa na mwingereza kwa jina william wilberors akilini mwake alipowazia swala hilo ila huenda alikuwa naye na wilberors alikuwa nani alizaliwa katika familia tajiri na kukuwa kwa manufaa ya elimu na utamaduni ila mahali pa kugeuka maisha yake palikuja alipokuwa katika ziara na rafiki yake kule uropa alipoona kitabu katika begi lake chenye anwani mwito mkuu kwa muumini na maisha matakatifu yani as call to devote and holy life wilberor aliuliza nini hiki moja ya vitabu vizuri zaidi ambavyo vimewahi kuandikwa mwenzake akamjibu wote wakaanza kusoma kitabu pamoja na athari ya kitabu hicho kidogo kilichoandikwa na william lw ilibadilisha mwelekeo wa maisha yake palikuwa mahali pake pa kugeuka kufuatia mabadiliko haya kumwelekea yesu kristo wilberfors alianza kutafuta kusudi maishani haikuchukua muda mrefu kwake kutambua akiwa amepewa changamoto ya kukabili hali ya kutisha ya utumwa wlberors ambaye kwa wakati huo alikuwa amechaguliwa kwenye bunge alianza kuzungumza kuhusu utumwa alikuwa mchanga tajiri na aliyepuuzwa ila wapinzani wake hawakutambua nguvu za wazo ambazo lilikuwa limezaliwa katika moyo wa mtu huyu alianza kile ambacho kiliondokea kwa pambano la muda mrefu katika ma1788 mbele ya bunge alipendekeza kutupiliwa mbali utumwa na kuwasilisha msaada dhidi ya utumwa ulishindwa kwa miaka 18 iliyofuata aliwasilisha mswaada huo dhidi ya utumwa kila mwaka yote ilishindwa yote hadi machi 25186 ambapo msuada wa kwanza dhidi ya utumwa ulipohapasishwa mwishowe alifaulu nasi tumenufaika pakubwa na juhudi zake zisizotikisika kwa ukweli ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 722331412