chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tukaweze kuangazia tumaini kitabu cha midhali mlango wa 3u mustari wa5 6 kinasema kuwa mtumaini bwana kwa moyo wako wote wala usizitegemee akili zako mwenyewe katika njia zako zote mkiri yeye naye atayanyosha mapito yako alister beg anazungumzia wakati yeye na mkewe walimwona mwendesha baiskeli hawangeamini macho yao akiwa na mbwa mkubwa kwenye mgongo wake waligundua kuwa miguu ya mbele ya mbwa huyo ilikuwa imepitana mbele ya mwendesha baiskeli huyo na kichwa chake kuegemea begani mwake wakati yakiendesha baiskeli baadaye asubuhi hiyo walikutana na mtu huyo ambaye alikuwa amesimama akizungumza na rafikie mkewe alist alimwambia mwendesha baskeli huyo jinsi alivyofurahishwa na mbwa huyo akisema lazima amemfunza tangu alipokuwa mdogo la akajibu mtu huyo akielezea kuwa alimpata mahali ambapo mifugo waliyopotea huwekwa mahali ambapo kifo kilikuwa kikimsubiri aliongeza alimtumainia tangu nilipomwokoa kutoka mahali hapo kisha akauliza ni mbwa wa aina gani kijana huyo akajibu Pitbull hawa ni aina ya mbwa wa asili ya kimarekani ambao mara nyingi huwa wakatili kwa kuwa huachwa na njaa kwa kipindi kirefo ila mbwa huyo alimwamini sana mkuu wake je unataka kuwa na tumaini kama hilo inapokuja katika kuamini kuwa mungu atakupeleka anapotaka wewe uwe kinyume na mahali unapotaka kuwa hadi kuwaidakiasema mtumaini bwana kwa moyo wako wote wala usizitegemee akili zako mwenyewe katika njia zako zote mkiriyeye naye atayanyosha mapito yako iwapo mbwa anaweza mtumaini mkuu wake na mtoto mdogo babake mwana usimtumainie mungu leo unaweza mruhusu akupeleke anapotaka wewe uwende wakati unapoamua kuwa waweza utasafiri bure ukifurahia mandhari ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for or today indi bright hope for or kilichoandikwa kili dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyansi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 7223314:2 ni 722331412