zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha kuangazia unapokuwa fukara. kitabu cha luka mlango fukaakitabucha u68 kinasema kuwa wapeni watu vitu nanyi mtapewa kipimo cha kujaa na kushindiliwa na kusukwasukwa hata kumwagika ndicho watu watakachowapa vifuani mwenu kwa kuwa kipimo kile mpimacho ndicho mtakachopimiwa nilipokuwa ni kihudumu katika eneo la kikabila la luson kaskazini niliuliza swali kuhusu usiku wa manane sahau swali la ndugu mmoja lililopenyeza akiwa ameketi kitako na kidwe kiononi mwake mbona tumpe mungu aliye na vingi wakati sisi wenyewe tuanavyo vichache akauliza sikuwa nimesema chochote kuhusu pesa au kutoa la ila lilikuwa akilini mwake swali so zuri hilo ndilo lilokuwa wazo la mjane aliyemwambia elisha kuwa wadeni wake walikuwa wanakuja kuwachukua watoto wake kufidia madeni yao aliyokuwa nayo ni kusaidieje anauliza elisha maandiko hayatuambii kile alichokuwa akifikiria ila naweza kuhakikisha ilienda hivi unisaidieje tazama bwana elisha nilimtoa mume wangu kwa mungu sasa wadeni wangu wanataka kuchukua chote nilichobaki nacho wana wangu wawili fanya kitu elisha fanya sasa elisha alipotambua kuwa mjane huyo alikuwa na mafuta kidogo alimwagiza kuomba vyombo tupu kutoka kwa majirani zake kisha akawachukua wanawe wawili kwa chumba chake akafunga mlango akachukua chombo kimoja kilichokuwa na mafuta na kuanza kumimina kwa vyombo vingine yakatoka mafuta na kujeza chombo cha kwanza akayasongesha kando na kutazama kwenye chombo asili kilichokuwa na mafuta nam hayajakwisha kuna kitu kilichokuwa kikitendeka kitu ambacho hangeweza kukieleza kitu kikubwa aliendelea kumwaga moyo wake ukimtutuma okay, kimoja baada ya kingine vyombo vilivyoombwa vikaisha hata kukawa hakuna chochote kilichosalia tupu na kisha mafuta yakakoma chukua ubunifu na utambue kuwa kamwe mungu hakuulizi kitu usicho nacho wala kukuuliza kile usichoweza kufanya kile anachokuuliza atarejesha kikiwa kimeshindiliwa kusukwasukwa na hata kumwagika nina hakika na hilo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today today ndbriht hope for or kilichoandikwa kelicho dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali to juliche kopitia nambare 7223342 kmbukani 72233 ne moƴa mbile