chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo weza m- hebu tukaweze kuangazia gharama ya upendo halisi tukiangalia kitabu cha mariko 123 kinatuarifu kwamba nawe mpende bwana mungu wako kwa moyo wako wote na kwa roho yako yote na kwa akili zako zote na kwa nguvu zako zote ulimwengu wa robertson mkwilkin ulianza kubadilika wakati mkewe aliporudia hadithi ambayo alimweleza dakika tano tu kabla ilifanyika kwa marudio ambayo yalimfanya kutambua kuwa kuna kitu ambacho hakipo sawa kwa upole muriel alikuwa akiingia kwenye safari yake ya giza ya maradhi yaliyojulikana kama alzeima marafiki walikuwa akipendekeza tazama muriel hakutambui tena si tena mtu uliyemwoa mbona usimpeleke kwenye taasisi ili uendelee na maisha yako hili lilimkabili dr mcwilkin wakati huo akiwa rais wa chuo cha bibilia cha columbia kwa sasa kinajulikana kama chuo kikuu cha kimataifa cha olumbia na swala ambalo hakuwahitarajia kadri muriel alivyozidi mcwilkin alikabiliwa na mawazo amweke mriel katika taasisi ya kumtunza au ajiuzuru wadhifa wake ili ajitolee muda wake na nguvu zake kumtunza mkewe d mwilk akasema muda ulipohadia uamuzi ulikuwa dhabiti haikuwa hesabu kubwa wala uwamuzi mgumu alijua alichofaa kufanya na akakifanya akauliza si kuahidi miaka arobain na miwili kabla kuwa katika magonjwa na afya hadi kifo kitutengee alijiuzulu na kujitolea miaka ishirini na mitano ya maisha yake akiwaonyesha ulimwengu maana ya kujitolea na upendo na kwa hilo robert mkwilkin akadhibitisha kujitolea halisi kuhusu ndoa ya kikristo katika nakala yake ya kristianity today mwilkin alikumbuka wakati joy gresham mke wa cs loois akiaga lois alitaja kuwa karibuni furaha yao ingekamilika na mkewe aliyekuwa akiaga akajibu uchungu ni sehemu ya furaha hayo ndiyo maafiki bwana yesu aliwaambia wanafunzi pendaneni jinsi nilivyowapenda na hili linahitaji kujitolea kwa undani kwetu sote kupenda hata kama upendo wetu hautarejeshwa ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold de sanle wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 72233112 kumbukani 722331412