zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kumfungia mungu mlango naamini ya kuwa nitauona wema wa bwana katika nchi ya walio hai umgoje bwana uwe hodari upige moyo konde nam umgoje bwana zaburi wa ule —zab 27114 ulimwengu wako unapovunjika ni kama konzi kwenye kichwa chako inayopelekea kuona vimulimuli kwa muda mfupi na kwa muda unasahau unachofahamu kumhusu mungu na neno lake nam unafanya nini unapokumbwa na janga la kiroho mwanzo uwe mwangalifu kwa kile unachosema na kujadili kweli mara nyingi mungu huyachukulia kwa uzito mazungumzo yetu ulimwengu wetu unapogawanyika daudi aliandika ya kwamba mungu anakumbuka miundo ya mili yetu anafahamu kuwa sisi ni mavumbi kisha pata kutiwa moyo kutoka vyanzo vyema marafiki watakao kusikiliza wakitenga ngano na makapi wakikuelewa bila kuwacha uondokee unachofahamu kuwachema mithali sura mstari wa 276 kinasema jeraha utiwazo na rafiki niamini bali kubusu kwa adui ni kwingi sana na na wale watakaoweka siri na kukujali kuwa kwa mungu baba aliyempoteza mwanaye wa miaka m 4 aliketi kumsikiliza meubiri aliyekuwa akiubiri katika mazishi ya mwanaye akinung'unika alijipata akisema mungu nitatofautiana nawe hata ikiwa ni jambo la mwisho ambalo nitawahi kufanya kisha aliporejea hali yake ya kawaida alitambua ni yakipumbavu jinsi gani ni vipi nitatofautiana na mungu aliwaza na kisha machozi ya uzuni yakamtoka usimlaumu mungu kwa kile asichowajibikia kwacho usisimame nje ya mahali pakimbilio ambapo unaweza kukimbilia usiamini shaka zako wala kushuku imani yako tambua kwamba mungu anafahamu mungu anaelewa na mungu atauponya moyo wako uliovunjika kumbuka kumbuka unaweza kumgeukia wakati mambo hayakwendi vyema ila unapomfungia mungu mlango wa maisha yako ni ulimwengu wenye giza totoro kule nje ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 7220331 nmojbi kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili