kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam leo tukaweza kuangazia mashine ya sifa katika kitabu cha wathesalonike wa kwanza mlango wa511 wa kinatuarifu kuwa basi farijianini na kujangana kila mtu na mwenzake vilevile vile kama mnavyofanya waliita mashine ya sifa hapana huwezi inunua katika duka la kuuza bidhaa za kielektroniki lililo karibu nawe ilitengenezwa na, na kundi la wasanii waliofanya maonyesho ya nje ulikuwa uvumbuzi wa tom v mwenye umri wa miaka 46 aliyekuwa na wazo hilo miaka michache iliyopita ila hakupata fursa ya kulizalisha hadi kikundi kimoja kilipoamua kufadhili wazo hilo ina sifa mia moja ambayo zilirekodiwa awali kwa kifaa kilichokuwa na betri ya gari ambayo ilitolewa usiku ili sibwe na sifa zipi ambazo mashine hiyo inatoa inasema mambo mazuri kama vile wewe unapendeza au wewe ni dereve nyingine anasema una sauti nzuri mtu aliyekuwa akifanya mazoezi ya kukimbia alikuja akiwa kitokwa na jasho na kutoa harufu kama chombo cha kufanyia mazoezi ya misuri alipata ile iliyosema unanukia vizuri sijui kuhusu hiyo mtu huyo alisema akitabasamu na kusonga mbele msanii ambaye wazo lake lilipelekea mashine hiyo alisema hitaji kamili la mwanadamu la uhakikisho na kusifiwa ni la nguvu ni hitaji kuthibitishiwa ili kujihisi mwenye thamani kwako kwa mwenyewe na kwa wengine ni moja mahitaji ya kimsingi ya hisia ambazo sisi kama wanadamu tunazo ila ambayo kwa mara nyingi hutelekezwa paulo alipowaandikia wathesalonike aliwaagiza basi farijianeni na kujengana kila mtu na mwenzake vile vile kama mnavyofanya wa wa wa kwanza mlango mstari unafiki operesheni ziso maana na wachache hudanganywa kwa urahisi kuiamini ila mashine ya sifa inayodhibitisha na kufariji inaweza leta utofauti kati ya mtu anayejaribu tena au anayekata tamaa kwa kulemewa na mzigo wa hisia za kutosheleza unataka kutambua tofauti ambayo inaweza kuletwa na kusema kitu kisicho kinyume fanya iwe tabia yako kumsifu mtu unapoanza siku yako utaona utofauti ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 ni 722331412