unasikiliza maisha mapya na mimi ni yohana s mungu alivuchagua wewe kuwa mmoja wa kuonyesha upendo wake na kudhihirisha utukufu wake duniani sasa haijalishi hata kama kuna changamoto za mazingira ambayo zinakuwa zinasema vinginevyo wakati mwingine wewe ni taifa takatifu la mungu ni lazima uanze kutembea kuongea na kuishi kama mmoja wao ndiyo maana yesu alilipa gharama kubwa ya kukomboa wewe kila siku inua kichwa chako kwa kujamini na kusema mimi ni mmiliki wake wa thamani kubwa sana wale wanaokuzunguka wanaweza kusema unajisifu lakini haijalishi endelea kujiita mwenyewe kile ambacho mungu anakuita katika neno lake bali wewe ni mzao mteule ukuhani wa kifalume taifa takatifu mtu wa milki ya mungu petro wa kwanza, sura ya pii ustari wa tisa asante kwa kusikiliza maisha mapya siku ya leo na mimi ni yohana dions