adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha muongozo tuangazie ujumbe msiogope enye kundi dogo ambayo wengine hali wakiitamani hiyo wamefarakana na imani na kujichoma kwa maumivu mengi yesu alifunza kuwa moyo wako si mkubwa sana kutumikia urafi na mungu hakuna mtumishi anayeweza kutumikia mabwana wawili alisema akiongeza kuwa ama atamchukia huyu na kumpenda huyu ama atashikamana na huyu na kumdharau huyu hamwezi kumtumikia mungu na mali wa ila hakika neno ambalo yesu alitumia linamaanisha tamaa au urafi hivyo limetafsiriwa kuwa pesa pesa hukufanya kuwa mtumwa ama kwa urafi au wasiwasi anasema john piper katika kitabu chakeasudeans o the world wakati huna unaitaka na unapokuwa nazo unakumbwa na wasiwasi kuwa mtu atakupokonya au hata kuwa na nyingi za kudumu. yesu alifunza kuwa kuna njia moja pekee ya kuondokea mshiko mkuu ambao pesa na vita vinao kwa mtu kivipi kuwa nazo za kutosheleza hadi usihofu kuhusu kuwa na zaidi la alifunza kuwa alifunza kuwa njia pekee ya kupata uhuru kutokana na ulafi ni kuuondoa ambacho kitaharibu kabisa nyumba ya anasa ambayo imetutia kifungoni unapata kwa kutoa na kuishi kwa kufa yesu alisema kutoa kwa watoto wake kunaleta furaha katika moyo wa baba jinsi baba yako alivyofurahia kukupa kile ulichohitaji utapata usalama tu wakati babako wa mbinguni anadhibiti maisha yako kikamilifu akikupa kupitia njia ambazo elezea jinsi paulo alieandika basi atukuzwe awezaye kufanya mambo ya ajabu mno kuliko yote tuyaumbayo au tuyawazayo kwa kadiri ya nguvu itendayo kazi ndani yetu mstari wa inafanya kazi unaweza dhibitisha mwenyewe ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brithop 4or tomoro kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233412