siku ya na basi kuna ishara nyingine nyingi alizozifanya yesu mbele ya wanafunzi wake zisizoandikwa katika kitabu hiki lakini hizi zimeandikwa ili mpate kuamini ya kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu na kwa kuamini muwe na uzima kwa jina lake yohana uweze kuamini kwamba sisi tumekuwa tukiwa kanisani na ambao tunaweza kukariri mafundisho makuu ya imani yetu na kuinena kwa ufasaha imani ya mitume tunajukumu lazima tuchukue hatua itusaidie kuhisi hiyo hofu kwa mara nyingine tena uoga mshangao ajabu ya mwana wa mungu yule aliyezaliwa na baba kutoka milele yote akionyesha utukufu wote wa mungu akiwa mfano hasa wa utu wake kupitia yeye vitu vyote viliumbwa anashikilia ulimwengu kwa neno la uwezo wake unaweza kusoma kila hadithi iliyowahi kuandikwa kila tamthilia ya ajabu ya kusisimua kila hadithi ya pepo na kamwe hutapata chochote cha kushangaza cha ajabu cha kuogofya na kutamausha kama hadithi ya mwana wa mungu kufanyika kuwa mwanadamu sisi ni kama watu waliokufa 4 sisi ni sugu sana na hatuna hisia kabisa kwa utukufu wako na hadithi yako e mungu ni mara ngapi nimelazimika kutubu na kusema mungu samahani kwamba hadithi ambazo wanadamu wametunga huchochea mihemko yangu hofu yangu na kushangaa na kuvutiwa na furaha zaidi ya hadidhi yako ya kweli pengine michezo ya kuigiza na kusisimua kuhusu mambo ya angani ya siku zetu inaweza angalau kutufanyia uzuri huu inaweza kutufanya tunyenyekee na kutubu kwa kutuonyesha kuwa kwa kweli tunaweza kuona ajabu na hofu na tukashangaa haya yote ni nadra sana sisi kuyahisi wakati tunapotafakari mungu wa milele na utukufu wa kristo wakilimwengu na kukutana nayo kikweli kweli katika yesu wa nazareti yesu aliposema kwa ajili ya haya nalikuja ulimwenguni 18, alisema kitu cha kutamausha na kuogofya kisichokuwa cha kawaida na cha kushtua kama kauli yoyote ya kufikirika ya kisayansi uliyowahi kusoma ninaomba sana roho wa mungu aje kwa nguvu juu yangu na juu yako roho mtakatifu aingie kwa nguvu ndani ya uzoefu wangu kwa njia ya kuogofya ili aniamushe niuone uhalisi wa mungu usiyoweza kufikirika siku moja hivi karibuni radi itaijaza anga kuanzia mawio ya jua hadi machweo yake na kule mawinguni kutatokea mwana wa adamu na malaika wake wakuu katika miale ya moto na tutamwona waziwazi na tutatetemeka kuwe kutokana na kutishika au kusisimka tu na tutajiuliza jinsi tulivyoishi kwa muda mrefu sana na kristo anayependa maisha ya familia asiyemdhuru yeyote mambo haya yameandikwa biblia nzima imeandikwa ili tuweze kuamini ili tuweze kushutuliwa na kuamka na kushangaa kwamba yesu kristo ni mwana wa mungu aliyekuja ulimwenguni