daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo muongoza tukawaangazie watu katika mistari ya nyuma kitabu cha warumi mlango wa stariwa14a15 basi wamwiteje yeye wasiyemwamini tena wamwiteje yeye wasiyemsikia tena wamsikieje pasipo muhobili tena wahubirije wasipopelekwa kama ilivyoandikwa ni mizuri kama nini miguu ya wahubirio habari ya mema katika kitabu chake the challenge of missions osald j smith alirojelea hadithi ya yesu akilisha watu 5 yesu alichukua mikate na samaki na kuibariki na wanafunzi wakaanza kugawa chakula kisha smith akauliza unakumbuka jinsi wanafunzi walianza katika sehemu moja ya nyuma ya mstari wa mbele akifuata mstari huo akimpa kila mtu msaada kisha unakumbuka walivyogeuka na kuanza kurejelea mstari huo tena wakimuuliza kila mmoja kuchukua msaada tena je unakumbuka iwapo unaijua hadithi hiyo haikufanyika hivyo kisha smith akafafanua hoja yake iwapo wangefanya hivyo wale waliokuwa katika mistari ya nyuma wangekuwa wakiinuka na kulalamika kwa nguvu hapa wangekuwa wanasema njoo huku nyuma tupe msaada hatujapata chochote tunakumbwa na njaa si vyema mbona watu katika mstari huo wa mbele wapate msaada tena wakati sisi hatujapata hata wa kwanza mbwana mtu asikie injili mara ya pili kabla ya kila mtu kusikia mara ya kwanza walio katika mistari ya nyuma wanaishi katika umaskini mkubwa sana na njaa wengi hawajawahi ona biblia wala hata kujua yesu ni nani na kudhani kuwa mungu ni mtu asiyejali machungu yao wad smith alisema kweli kuhusu wale walio katika mstari wa mbele kupata msaada baada ya mwingine wakati wale walio katika mstari wa nyuma hawajapata kuonja mkati wa uzima hata mara ya kwanza watafute watu walio katika mstari wa nyuma baadhi wanaweza kuwa majirani zako karibu sana kuliko unavyofikiri ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today jia nth for omoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7220 tatu tatu moja nne moja mbili ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili