adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo sahau sabuni mambo ya nyakati wa kwanza mlango wa 16 mstari wa 34 mshukuruni bwana kwa kuwa ni mwema kwa maana fadhili zake ni za milele katika baadhi ya sehemu meksiko akaandika james ht chemichemi zenye joto na chemichemi baridi hupatikana sako kwa bako na kwa sababu ya uzuri wa hali hii halisi mara kwa mara wanawake huleta nguo zao na kuzichemsha kwenye chemichemi zenye joto na kisha kuzisafisha kwenye chemichemi baridi katika hafula moja mtalii akitazama kiwanda asili cha dobi alitoa maoni maana asili ni mkarimu sana kuleta utoshalevu huu maji safi ya joto na baridi yaliyosako kwa bako kwa matumizi yao ya bure hata hivyo rafiki akajibu hapa na bwana kuna kulalamika kwingi kwa kuwa haleti sabuni wazia maswali yafuatayo kwa umakinifo kwanza waweza tembea zungumza na kusikia mtindo wa sauti au ulikosa sabuni p je yupo mtu anayekujali sana mtu ambaye angeomboleza kifo chako mtu ambaye angekukosa sana iwapo ungeondoka duniani au umelenga tu sabuni isiyokuwepo je una jamii je umezungukwa na mtu mmoja au wawili ambao unawazia kuwa jamaa zako au umetambua kuwa baadhi ya watu wana sabuni nyingi kukuliko n je waweza soma zaidi ya watu bilioni moja hawana kisomo na hawawezi hata kusoma rebo kwenye sabuni tano je una hata rafiki moja ambaye anakuelewa na kukupenda chinjua dosari kasoro kisha sita muhimu zaidi je mungu amejifunua kwako katika hali kuwa unajua wakati utakapokufa umilele wako utakuwa nyumbani ambako yesu alikwenda kukuandalia iwapo ni hivyo rafiki haupo tu na maji yenye joto na baridi ila umepata nguvu za kutakasa za roho mtakatifu ambazo huosha dhambi zote ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today hop morkilichoandikwa naye dr harolddi sala wa Guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwaa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233112 kumbuka ni 72233112