adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo muongozo tukaweze kuzungumza kuhusu wivu kitabu cha wimbo ulio bora mlango wa w mstari wa sita ni kama muhuri moyoni mwako kama muhuri juu ya mkono wako kwa maana upendo una nguvu kama mauti na wivu ni mkali kama ahera mwako wake ni mwako wa moto na miali yake ni miai ya yahu wivu hisia haribifo sana inayotoka akilini hufanywa na kila mtu hamuna tamaduni au kundi la watu ambalo limewahi patikana popote ulimwenguni au kuandikwa katika historia ambalo halikuwahi kabiliana na wivu anthropolojia wameelezea wivu kuwa maendeleo yanayogeuka ambayo amekusudiwa kumfanya mwenzi kurejelea moto sidhani ni hivyo mauaji ya kwanza yale ya ndugu mmoja ambaye utamsoma katika kitabu cha mwanzo mlango wa nne yalifanyika katika shamba la edeni wakati kaini alimwonea wivu nduguye kwa sababu ya neema na upendo wa mungu ilipelekea adhabu ya mungu kwa kaini ni kwa maslahi bibiliya inazungumzia hisia hii ya nguvu zaidi mara 56 katika hali tofauti suleimani aliyetambulika kuwa mtu mwenye hekima zaidi ulimwenguni akiwa na ujuzi zaidi kuhusu wivu wa kichumba alisema unaamsha hasira ya mume na ni mkali kama ahera bora mlango wa nane, wa sita. kanisani kule corintho paulo alisema kuwa kulikuwa na wivu na magombano hamna pingamizi kwa hali kuwa bila kudhibiti wivu kutaondokea hasira na mgogoro uchunguzi wa ubongo unaonyesha picha zinazochangia wivu zinachochea utundu katika sehemu ya nyuma ya ubongo na nina shuku kuwa iwapo mtu atakasarika kuhusu kitu chochote kuna volkano ndogo ya shughuli fulani kwenye ubongo ila mungu hapuuzi udhaifu wetu akisema masikini ni kubwa sana kwake kustahimili ondoa hilo kwenye kitabu gabrieli amini usiamini kuna majadiliano kuhusu kutengeneza kidonge kemikali ya aina fulani ambayo itaondoa wivo nina shuku iwapo itafanya kazi kina ni nikuwa kila mtu anawajibikia matendo yake hata hivyo hilo jinamizi lenye macho ya kijani lisilo mabaka linaweza geuka kuwa adui mkubwa na muuaji linaangamiza upendo hivyo tahadhari ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength sengt 4 oday n for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidlinds international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72203 tatumoja nne moja mbili ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili