karibu katika kipindi cha maisha mapya je unaweza kujizuia au kuwa na kiasi kwa kiasi gani ukisoma katika agharatia sula ya tano mstari wa ishirini na tatu inasema lakini tunda la roho kiasi hili neno kiasi limetajwa pia je ni mara ngapi umesema jambo au kufanya kitu kisha ghafla ukasikia moyoni mwako kwamba usingefanya au kukitamka kitu hicho je ni mara ngapi pia umewahi kuona machungu kwenye uso wa mtu na ukajua fika kwamba wewe ndiye uliehusika kufanya awe na sura isiyokuwa na furaha ni kweli kabisa tunatakiwa kukubali na kufahamu kwamba mara nyingi huwa tunashindwa kuwa na kiasi na tunaumiza watu wengine hivyo inatuhitaji kuchukua hatua za haraka na ni hakika mara nyingi hututokea tunashindwa kudhibiti hisia na kujizuia juu ya midomo yetu kushindwa kusema na kutenda yaliyomema lakini unajua moja ya ufunguo wa maisha yenye mafanikio ni udhibiti wa hisia zetu yaani kujizuia na hiyo inamaanisha kudhibiti hisia zetu hamu zetu na shauku yetu na ndiyo ndimi zetu tunachosema tunachochapisha na tunachochangia udhibiti wa hisia zetu na kujizuia ni juu ya nidhamu ya ndani sana na biblia inaendelea kutukumbusha katika wagalatia hiyo ambayo tumeisoma sura ya tano mstari wa ishiina tatu kuwa na kiasi katika mambo yote na hii inalinganisha na mwana mazoezi ambaye anatamani kuweza kufikia malengo yake na kushinda katika mbio au katika mechi fulani anahitaji nidhamu ya kuwa na kiasi katika baadhi ya mambo ili aweze kushinda hivyo leo mwombe mungu akusaidie uweze kuwa na kiasi na ukipata muda tenga wasaa chukua dakika soma hiyo sura nzima ya galatia sura ya t5 mstariwa 22 mpaka wa 2t mungu akubariki na mimi ni yohana dionis ulikuwa akisikiliza maisha mapya msikilizaji ni matumaini yetu umebarikiwa na ujumbe huu kipindi cha maisha mapya kinaletwa kwako na huduma ya new life africa satellite networ ukihitaji taarifa zaidi au maoni tuandikie kupitia whatsapp ukianza na alama ya kujumlisha 255 685322665 mungu akubariki