kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tukaweze kuangazia mbinguni tukitazama kitabu cha matendo ya mitume mlango wa kwanza mstari wa 11 wakasema enyi watu wa galilaya mbona mmesimama mkitazama mbinguni atakuja jinsi hiyo hiyo livyomona akienda zake mbinguni mmewe meb lr alipo aga dunia watu wangemfariji wakisema ninasikitika umempoteza mmeo kwa amani na ujasiri mb angejibu si kumpoteza najua kabisa alipo na iwapo ungeuliza ni wapi hapo angejibu yuko mbinguni daktari comp mmoja wa madaktari wazuri sana katika siku zetu wanaoshughulika na uvimbe kwa watoto hangeshawishiwa pia kama daktari mchanga den hakuamini kuna mbinguni wakati wagonjwa wake wachanga waliokuwa wakifa kutokana na athari za saratani wakiongea kuhusu malaika mwanga wa kumetameta na uzuri wa mbinguni alijua walikuwa wakiona kitu halisi kitu kilichokuwepo alitambua nini na kuwa mkristo aliyejitolea sana sasa ameshawishika mbinguni ni halisi sio tu kwa sababu ya yale aliyoambiwa na wagonjwa wake wachanga bali kupitia kusoma kile bibiliya inasema mtu aliyesoma bibilia mara nyingi kuliko miaka yake hary onsd alisema mbinguni ni yesu akielezwa kwa herufi kubwa yesu aliizungumzia akisema nilipo mimi nanyi mwepo huko ni mbinguni la muhimu si kile utakachofanya ukifika huko ila kujua jinsi utakavyofika huko katika chumba cha juu orofani mara tu kabla ya kusulibiwa yesu alizungumzia mbinguni akiwajuza wanafunzi kuwa yeye ndiye njia ukweli na uzima njia ya pekee kuelekea mbinguni waandishi wote wa maandiko ya bibilia wanazungumzia tumaini hilo na kitabu cha mwisho cha agano jipya kinaeleza kwa kina zaidi tambua mwenyewe rafiki na usisubiri hadi utakapovuka mto na udhani kuwa kile unachoona ng'ambo ya pili ni mbinguni yesu ndiye njia ya kuelekea mbinguni ukweli unaohitaji maishani hapa na maisha ambayo hayatakuwa na mwisho ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and briaghthop for tomorror kilichoandikwa cyo dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa ubaraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331 412 kumbuka ni 722 331 412