ujambo mimi naitwa simol samuel meshareki pamoja na evangelism explosion na unasikiliza life africa nina nyumba nzuri nina kazi nzuri na pia analala vizuri na niko huru nukuu hiyo unaweza kupata kwenye amysoy org katika ushuuda wa mtu anaitwa mauris alihudumu katika jeshi la marekani bila tumaini lolote la siku zijazo kabla ya kukutana na yesu akiwa jeshini alianza kutumia dawa za kulevya na pombe alisema kwamba alipoanza kumtafuta yesu alikuwa na miaka ma yesu huleta uhuru katika maisha yetu maana zamani tulikuwa watumwa pia huondoa hali ya kukata tamaa na kuweka tumaini ndani yetu tumaini ambalo huwavuta wengine pia kumjiwa yeye warumi 6s2 husema hivi lakini sasa mkiisha kuwekwa huru na kuwa mbali nadhabi, na dhambi na kufanywa watumwa wa mungu mnayo faida yenu ndiyo kutakaswa na mwisho wake ni uzima wa milele kwa hiyo ikiwa umepata uhuru kwa yesu mwambie na mtu mwingine ikiwa una uhakika jinsi ya kushirikisha injili tungependa kukupa vifaa vya kukufasaidia kufanya hivyo kwa maelezo zaidi tembelea sharlife africa org