zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hebu kwa leo tukaweza kuzungumza kuhusu anapotupenda zaidi katika kitabu cha yohana wa wa wa kwanza mlango mstari wa Kumi. kitabu kinasema kuwa hili ndilo ndilopendo si kwamba sisi tulimpenda mungu bali kwamba yeye alitupenda sisi akamtuma mwanawe kuwa kipatanisho kwa dhambi zetu aw e toza aliandika mungu asiye na mipaka aweza kujipeana mzima kwa watoto wake akaendelea hajigawanyi ili kila mmoja apate sehemu bali anajitoa mzima kwa kila mmoja kana kwamba hamna wengine toza alikuwa kinukuu kila augostin aliyeandika katika karne ya st aliposema mungu anampenda kila mmoja wetu kana kwamba yupo tu mmoja wetu toza alisema kweli mungu hagawanyi upendo wake wala kutupenda tu wakati tunapotenda mema ila anatupenda hata zaidi wakati tunapoondokea njia na pia wakati mahitaji yetu ni makuu iwapo una shuku hilo tazama kwa mfano uhusiana wake bwana yesu na wenye mashaka watu wanaougua utapata kuwa moja ya maongezi marefu ambayo bwana yesu amewahi kuwa nayo na mtu yeyote ni yale kati yake na mwanamke ambaye maadili yake yalikuwa machafu yule aliyeishi na mwanamme ambaye hakuwa mmewe hakika yesu alihusika sana na watu ambao walikuwa wameondokea njia tena kwa umbali sana watu wengi labda hata wewe hutaka sana mungu kuwa karibu nao kama wavu salama kuwanasa wakati wakianguka ila bado ni wao wenyewe wanaojiongoza hatimaye wanasikia sauti ya mwanawe mungu ikisema nifuate ndipo wakatambua kuwa yesu kristo anahitaji kuwaongoza na hapo ndipo wanapomruhusu mungu ku rubani wao wakimkumbatia mwanawe kuwa bwana wakimtanguliza mungu kwa chochote wanachofanya yeye anakupenda bila masharti hivyo pia mpende vivyo hivyo kumbuka swali lake yesu kwa petro je unanipenda Sikilizo kwa makini na utasikia sauti hiyo ikikuuliza swali lilo hilo anakusikiliza ili umjibu iwapo unampenda mfuate ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwa kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tmoro kilichoandikwa na dr harold nadr wa sa international na kuletwa kwako nami emmanuel ya na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari7 mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili kumbuka ni sufuri saba mbili mbili moja nne moja mbili