zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nama kalewa tunazungumza kuhusu mwaka mpya katika kitabu cha kumbukumbu la torati mlango wa wa 31:8 kinasema kwamba naye bwana yeye ndiye atakaye kutangulia atakuwa pamoja nawe hata kupungukia wala kukuacha usiogope wala usifadhaike kwanza mwaka mpya kwa kiasi fulani hutisha tukitazama nyuma tunawaza ni nini kilichofanyika kwa maazimio tuliyoweka mwaka mmoja uliyopita yale ambayo hatujashindwa tu kuyatimiza bali pia hatuwezi kuyakumbuka umewahi kumpeleka mwanao kwenye ziara ya jioni wakati bado kuna mwangaza kisha akakimbia mbele zako akicheza kwa furaha hata giza likaanza na linapozidi ndipo alipokujia na hatimaye mkono mkono mkono wako hodari akimtaka babake wake wake mkubwa kwa muda mrefu uliopita daudi ambaye alifahamu mambo kuhusu hali ya maisha alipaza sauti akisema lakini kwako kuna msamaha ili wewe uogopwe zaburi mlango wa wa mstari huwo si ukweli kwa majira ya giza ila kwa kila siku wawezategemea uaminifu wa bwana bila kujali kile ambacho mwaka mpya umekuandalia a kweli ninafuraha kuwa sijui kile mwaka mpya umeniandalia kwa sababu mbili moja iwapo ningejua hakungekuwa na jambo la kushangaza kisha pili iwapo ningejua baadhi ya matatizo yatakayo nikumba ningeshinda nikiyawazia nikiyahofia nikijaribu kuyatatua kabla hayajafika lipo wazo kuu ninalo kuacha nalo leo neema ya mungu hutolewa kila siku kwa leo leocori tenbum mwanamke wa kidachi ambaye na jamii yake walihudumia maisha ya wa wayahudi wengi alisema babake hakuwahi mpa tiketi ya treni hadi wakati wake wa kuabiri ulipotimia hivyo ndivyo mungu anavyotuandalia neema yake inayotosheleza leo na jinsi unavyohitaji kumbuka kwa nadra mungu huja mapema ila daima hachelewi huja kwa wakati ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwa kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomoro kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbukana 722331412