chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tukaweze kuangazia mungu wa utukufu kitabu cha wakorintho wa Korintho, wa Kwanza, Mulango, wa mlango mstari ambayo wenye kuitawala dunia hawaijui hata mmoja maana kama wangaliijua wasingalimsulibisha bwana wa utukufu biblia imerejelea utukufu wa mungu mara mia tano mungu anaitwa baba wa utukufu mara mbili yesu ameitwa bwana wa utukufu na roho mtakatifu ameitwa roho wa utukufu kuja kuelewa mungu ni nani na jinsi ametuonyesha kitu kumuhusu ni sawa na kumwona mtoto akifungua zawadi macho yake yakiwa yamejawa na mshangao na msisimko ni dhahiri kuwa kazi ya mikono ya mungu inadheheresha utukufu wa yeye aliyeumba ulimwengu huu wetu mzuri daudi alipaza sauti mbingu za uahubiri utukufu wa mungu na anga laitangaza kazi ya mikono yake zaburi mlango wa kuminati, wa kwanza. wakati wana anga wanane wa apolo walipozunguka kwenye mwezi usiku wa krismasi walifanya hivyo wakisoma uumbaji kulingana na kitabu cha mwanzo john glenn aliyefanya ziara mbili angani alisema kutazama aina hii ya uumbaji na ukose kumwamini mungu kwangu haiwezekani tunaishi katika sayari ya kupendeza uwe unapenda ufukwe maua laini mandhari ya ukubwa wa ardhi yenye vilima au majani ya misitu yenye mvua nyingi ulimwengu wetu ni wa kupendeza na unadhihirisha utukufu wa muumbaji na kumuhusu yeye bwana wakati wa kuzaliwa kwake malaika walitangaza utukufu wa mungu wakati wakining'inia angani juu ya wachungaji kondeni kule bethlehemu katika umri wa miaka 3 aliteremka yordani ili abatizwe na hapo mungu akanena kwa sauti kuu akisema huyu ni mwanangu mpendwa kisha akawachukua petro yakobo na yohane hadi mulimani na hapo uso wake ukabadilishwa na kuangaza kwa utukufu wa baba na vipi huyu watatu tumwitaye roho mtakatifu ambaye amejawa na utukufu kwa urahisi ni kwa sababu ni mungu ambaye ni mungu kumfahamu mungu kutapanua uelewa wako kuhusu upendo na ulinzi wake kwako ilifanya hivyo kwangu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength 4or today and brighthop for tomoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekua baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7:22331412