adaka zako chache tukawezi kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam tukawezi kuangazia kupata nguvu katika furaha kitabu cha nehemia mlango wa8 wa, nane wa kumi. kisha akawambia enendeni zenu mule kilichonona na kunywa kilicho kitamu tena mpelekeeni sehemu yeye asiyewekewa kitu maana siku hii ni takatifu kwa bwana wetu wala msihuzunike kwa kuwa furaha ya bwana ni nguvu zenu jk chesterton aliandika furaha ni siri kubwa ya mkristo ila kwa ukristo wengi furaha inaondokea kuwa siri iliyohifadhiwa vyema ambayo hawana ujuzi nayo hata kidogo furaha huvumilia hata kama umezungukwa na vitu visivyopendeza ukienda zaidi ya furaha hayati vanon grounds aliandika furaha ni msisimko ambao unatokana na mchechemeo wa hisia zetu furaha ni nzuri na daima haishushwi furaha ni jambo jema linalotokana na maisha mapya kutoka ndani maisha ambayo chanzo chake ni kwa mungu wakati watu wengine wanamwazia mungu kuwa polisi wa angani bibiliya inamtaja mungu kuwa chanzo chachemichemi yafuraha halisi atakushangilia kwa furaha kuu atakutuliza katika upendo wake atakufurahia kwa kuimba mlango wa tatu, wa saba. na yesu alisema kuna furaha katika uwepo wa malaika wa mungu wakati mtenda dhambi mmoja anatubu Luka, wa tano, wa yesu alisema hayo nawaambia ili furaha yangu iwe ndani yenu na furaha yenu itimizwe yohane mlango wa tano, wa moja. ungependa kutambua furaha hivyo mwache roho mtakatifu wa mungu aanze kunjeza nafasi yako ya maisha yako kwa kuwa furaha halisi huja kama tunda la roho tazama wa galatia mlango wa tano, wa mstari na kama matokeo ya uwepo wake ndani mwako tazama warumi mlango wa 14 na wa mstari paulo pia anaandika basi mungu wa tumaini na awajaze ninyi furaha yote na amani katika kuamini mpate kuzidi sana kuwa na tumaini katika nguvu za roho mtakatifu warumi mlango wa 15, wa mstari jinsi alivyoandika ugen kennedy vyanzo vya furaha vimo moyoni ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today oday n for tomorrow kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa w baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331 nne moja mbili ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili