chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kuangazia ujumbe chaguzi za mtindo wa maisha kitabu cha petro wa kwanza, wa wa mlango mstari maana wakati wa maisha yetu uliopita watosha kwa kutenda mapenzi ya mataifa kuenenda katika ufisadi na tamaa na ulevi na karamu za urafi na vileo na ibada ya sanamu isiyo harari leo mitindo miwili ya maisha inatofautiana sana mmoja ukiwa na lebo uaminifu na mwingine ukiwa na lebo manufaa au uhusiano wa maadili ni tofauti kivipi rais na meneja wa shirika kubwa alijulishwa na afisa wa uhusiano mwema kuwa kampuni ilikuwa katika hali ya hatari kwa sababu ya bidhaa mbovu mtu huyo alikuwa na chaguo mmoja wa wadogo wake awajibikia hali hiyo au achukuliwa hatua aliitisha kongamano la habari na kusema tunakubali kuwajibikia kile kilichotendeka na tutafanya tuwezalwa kurekebisha hali huo ni uaminifu katibu mtendaji katika mradi wa maendeleo alipewa kiwango kikubwa cha fedha katibu mtendaji katika mradi wa maendeleo alipewa kiwango kikubwa cha fedha ili kukamilisha kwa haraka mradi uliofaa kukubaliwa na mtu fulani alisemekana kuhudhuria mkutano wa budi asubuhi hiyo ambapo mradi huo ulikubaliwa angechukua hongo kwa urahisi ilikuwepo kwenye meza katika bahasha nyeupe ila alimwambia mtu huyo kuwa hakuchukua hongo huo ni uaminifu tofauti na hiyo uhusiana wa maadili hufanya kazi kwa njia tofauti unaeleza kwa nini maripota hutia chunzi kwenye ripoti zao kwa nini wapiga picha hukarabati picha zao kuwafikia malengo yao kwa nini walimu hununua digri kwenye mitandao ili wapate vyeo wanavyotaka kwa nini madaktari watatilia chumvi rekodi za wagonjwa ili wapate fedha zaidi za bima kwa nini watu wanajikarabati ili waonekane bora kuliko walivyo kwa nini wengi hawahisi kuwajibika kusema kweli wakati uongo unatimiza makusudi yao kwa nini watu wanafanyia kejeri na dheri zao za ndoa na watoto kudanganya wakijifunza ujuzi kutoka kwa wazazi wao uhusiano wa maadili unasisitiza furaha juu ya kanuni hamu juu ya usafi kufanya juu ya kuwa na kushinda kwa kuzingatia sheria haijalishi wanachofanya wengine una chaguo uaminifu au manufaa chagua kwa hekima ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and r today for tomoro kilichoandikwa na yedr haroldi sala wa gidlnd international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwaa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233412 ni 72233 نحمجنبيلي