lakini sasa amepata huduma iliyobora zaidi kwa kadiri alivyo mjumbe wa agano lililobora lililoamriwa juu ya ahadi zilizobora kuifanya iwe halisi kwa watu wake kristo ndiye mjumbe wa agano jipya kulingana na waebrania 8:6 hilo lina maana gani linamaanisha kwamba damu yake damu ya agano luka hatimaye na kwa kuamua ilinunua na kupata hakikisho la kutimizwa kwa ahadi za mungu kwa ajili yetu inamaanisha kwamba mungu kulingana na hizo ahadi za agano jipya hutuletea mabadiliko ya ndani kupitia kwa roho wa kristo na inamaanisha kwamba mungu hufanya haya mabadiliko ndani yetu kupitia kwa imani imani katika yote ambayo mungu amenena kwetu katika kristo agano jipya linanunuliwa na damu ya kristo linatekelezwa na roho wa kristo na kupatikana kwa imani katika kristo mahali pazuri zaidi pa kumwona kristo akifanya kazi kama mjumbe wa agano jipya ni katika 13, hadi 21. basi mungu wa amani aliyemleta tena kutoka kwa wafu mchungaji mkuu wa kondoo kwa damu ya agano la milele yeye bwana wetu yesu awafanye ninyi kuwa wakamilifu katika tendo jema mpate kuyafanya mapenzi yake naye akifanya ndani yetu lipendezalo mbele zake kwa yesu kristo utukufu una yeye milele na milele amin maneno akifanya ndani yetu lipendezalo mbele zake yanaeleza kile ambacho hufanyika wakati mungu anapoandika sheria kwenye mioyo yetu kulingana na agano jipya na maneno kwa yesu kristo yanamweleza yesu kama mjumbe wa kazi hii tukufu ya neema kuu kwa hivyo maana ya krismasi si tu kwamba mungu anachukua nafasi ya mifano na kuweka uhalisia lakini pia kwamba anachukua uhalisia na kuufanya uwe halisi kwa watu wake anauandika mioyoni mwetu haweki zawadi yake ya krismasi ya wokovu na mabadiliko chini ya mti kitu kama hicho ili wewe uweze kuokota tu kwa nguvu zako mwenyewe anaichukua na kuitia moyoni mwako na akilini mwako na kukuwekea mhuri wa hakikisho kwamba wewe ni mtoto wa mungu