wadaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mpe mungu ndoto yako akawaambia wote mtu yoyote akitaka kunifuata na ajikane mwenyewe ajituke msalaba wake kila siku anifuate Luka 9, malengo msukumo usiotambulika unaweza kufanya uishi ukiwa umefungwa kwenye mashua na kukufanya uandame ndoto yako badala ya kusonga kwenye kiwango cha umuhimu katika maisha yako kristo anapokuita umtumikie haambatanishi wito wake na masharti kama vile tengeneza milioni yako ya kwanza kisha uje utiye sahihi daima kuna suala lisilokamilika lililo na maana kuwa unapasa kumpa ndoto zako na matumaini yasiyotambulika dietric bonhoufer aliliweka hivi mungu anapomwita mtu humwita aje afe swali je kusalimisha ndoto na malengo yako ni sehemu ya kufa mtu yoyote akitaka kunifuata akasema yesu na ajikane mwenyewe ajitwike msalaba wake kila siku anifuate luka 9, na mtu anayechukua msalaba wake hana ajenda nyingine hapo anakuwa mtumwa wa yesu tatizo ni kuwa maelezo yetu kuhusu ufanisi yanayoambatanisha pesa nafasi na mamlaka yamepenyeza mawazo yetu kuwe napasa pasa kujiratibu tena la sivyo tunangang'ana na wazo la kushindwa ufanisi si pesa sifa au kufika mahali muhimu duniani ila ufanisi wa kweli ni kutafuta na kupata na kufanya mapenzi ya mungu katika maisha yako kupambana na wazo la tamaduni yetu ni kile alichokuwa akizungumzia paulo alipowaandikia warumi akisema msifuate namna ya dunia hii badala mgeuzwe na kufanywa upya nia zenu mpate kujua hakika mapenzi ya mungu yaliyomema ya kumpendeza na ukamilifu mstari wa pambano la mawazo yako ni halisi Usiwai kusahau hili ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright 4 for tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 72231412