adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha chamuongozu kwa tatizo la kukata tamaa kukta tamaananyi mtanitafuta na kuniona mutakaponi tafuta kwa moyo wenu wote zipo aina zote za vitu vinavyoweza kukupeleka hadi kiwango cha kukata tamaa tatizo la kifedha ndoa iliyoingia machungu ugonjwa ambao umekuandama kwa muda mrefu hali ya kutojiamini aibu na muunganiko wa haya pamoja na mengine elfu hivyo watu hufanya nini wakiwa katika hali ya kukata tamaa baadhi hawafanyi chochote wakizama ndani zaidi katika shimo la kukata tamaa wakati mmoja wll roe alisema unapojipata katika shimo acha kuchimba ila unapoacha kuchimba kiwango cha maji kinaanza kukuzamisha katika kukabiliana na hali ya kukata tamaa baadhi huondokea njia na kuishi maisha yao hujikunyata katika nafasi ya kijusi na hatimaye kufa utafiti wa wale ambao wamewahi kufungwa jela unaonyesha kuwa watu wanapofikia kiwango cha kukata tamaa kipo kidude cha ndani ambacho huzimwa tumaini hofa na maisha kuanza kufunga wengi hujaribu kuondoa hali hiyo kwa kunywa vileo hadi kiwango cha kupoteza fahamu au hutumia madawa ya kulevya ili kuondokea hali hiyo baadhi huwa na matatizo ya kiakili na kwa upole kuondokea hali ya kawaida taasisi za watu wenye matatizo ya kiakili zimejaa watu wa aina hiyo ila ipo njia nyingine ya kuondokea gereza la kukata tamaa ile ambayo imetembelewa vyema kunakiliwa mara kwa mara na kuhusishwa na wanaume na wanawake wanaoweza kusema nimewahi kuwa hapo ninajua inachohusu katika kiwango cha kukata tamaa unaweza kumpa mungu hajawahi wapuuza wanaomlilia kutoka shimo la kukata tamaa anajali hiyo ndiyo njia nyingine ya kusema unapofikia kilele cha kamba yako unakoma kufanya mchezo na mungu na kulia katika hali ya kukata tamaa yesu atasikia kilio chako na kusema kwa upole subiri kidogo nitakuonyesha njia ya kuondoka nilitoka katika giza la kaburi chukua mkono wangu na utembee nami ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for stength ody breathop for otomorro kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233112 ni 72233112