hii ni maisha mapya na mimi ni yohana dins siku zote dhambi ni kutomtii mungu kwa sababu tunapotenda dhambi siku zote inakuwa inaharibu ushirika kati yetu na mungu na tunapofanya dhambi siku zote dhambi inatupeleka katika hisia za hatia na aibu lakini mara nyingi sana tunaposikia neno kutii tunafikiria dhambi ya zinaa au tabia fulani ambayo ni mbaya kabisa hata hivyo wakati mwingine tunasahau kwamba tunakosa kumtii mungu kwa kuwa tunapokataa kufanya kile ambacho ametuzawadia ametuzoeza na kutuitia kufanya fyukataa kwetu kunaweza kuleta taabu na majuto na ni ukweli ni kwamba ikiwa hatufanyi kwenye hitimisho la imani na utii basi maisha yetu au maisha yako yatabainishwa kwa kushindwa katishwa tamaa kuteseka na uamuzi mmoja mbovu baada ya mwingine lakini mungu ni mwaminifu ambayo mliitwa na yeye katika ushirika wa mwanaye yesu kristo bwana wetu wa wa kwanza sura ya mstari asante kwa kusikiliza maisha mapya siku ya leo na mimi ni yohana niyoh